• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về Game.

nickerdoo

bác nào chơi game requirem of hell của ngage chỉ dùm em với sao em chơi tới đoạn gần giết con trùm rồi mà sao không thấy đường đi nữa cứ đi lòng vòng mãi

ximuoi

Em lùng mãi mà không ra cái trò The Sims .Ai tìm hộ em với nhá .Thank.

bibaaigo

bác nào chơi game requirem of hell của ngage chỉ dùm em với sao em chơi tới đoạn gần giết con trùm rồi mà sao không thấy đường đi nữa cứ đi lòng vòng mãi
bác phải đi kiếm mấy cái orc, mấy cái orange gì gì đó, rồi đem về cho thằng cha mù kết hợp lại, đi qua vùng đất có mấy cây kim cương, sử dụng mấy cái vừa kết hợp để phá mấy cái kim cương đó, rồi mới giết trùm được.

bibaaigo

có bác nào có game hái nấm chơi trên ngage không? game nấm đuôi nữa. Mình thích lắm mà kiếm không ra

speed

Cho em hỏi có game nào đi cảnh đánh võ ko ạ ? Cho em xin nhé . thanks các bác nhiều .

BatKid

Super V.I.P
Cho em hỏi có game nào đi cảnh đánh võ ko ạ ? Cho em xin nhé . thanks các bác nhiều .

Game thể loại như thế rất nhiều, bạn chịu khó tìm trong các topic tổng hợp game nhé :)

speed

Có ai cho em hỏi có game nào chơi giông giống Audion ko ? Tức là dùng các phím số để nhảy á ? Nếu có cho em xin ạ ? File system í ?

tieuoanh

Super V.I.P
bạn thử nhập code bất kỳ nhé
nếu ko đc mình sẽ tìm lại cho :D

killermobile

có bác nào chơi được fifa 2007 (*.jar) trên n-gage qd không ,sao tui install được mà chơi không được?b-)

killermobile

Có ai cho em hỏi có game nào chơi giông giống Audion ko ? Tức là dùng các phím số để nhảy á ? Nếu có cho em xin ạ ? File system í ?

game dạng này đã có trong diễn nhưng là file *.jar,bạn ráng kiếm nhab-)