• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về Game.

longtv

Chơi Frodo trên Ngage.

Mình cài phần mềm chơi game Frodo trên Ngage nhưng khọng biết cách chơi. Bro nào biệt các chơi xin chỉ giáo. Các game chơi cho phần mềm này thường thấy đuôi là . D64, .T64

=D>

soiden1909

Các pác có cái game bắn súng nào hay như trò LockNLoad giới thiệu cho em với, em xài 6600, sao cài trò C2Doom chơi k được

Dracula

Pác nào có trò Prince of Persia không?

Bác nào có trò Hoàng tử gì gì đó kô? Thằng em em muốn chơi mà em search mãi không ra T.T
Em cảm ơn các bác nhiều lắm

Dracula

Các bác giúp em với được không

Em có mấy trò Java, nhưng khi extract nó ra thì nó toàn ra file của khỉ gì ấy ví dụ như file attach ở dưới. Pác nào giúp em chạy với
Em đang xài Ngage QD

dinhphu0310

Hướng dẫn cài game Couter Strike

Xin hỏi các anh em làm sao cài game này vô 6600? Xin chỉ giáo giùm
Phu

dimitrilbm

Các bác giúp em với, về game Atlantis Redux!

Em rất thích game này nhưng khi down về và giải nén rồi copy đúng đường dẫn và thư mục như trên diễn đàn đã hưỡng dẫn (Phần này thì em không nhầm được). Nhưng khi chạy game thì toàn bị treo máy thôi, em dùng máy NOKIA 6681. Có bác nào bị như em không, chỉ giáo giúp em với. Xin chân thành cảm ơn.8-| 8-|

llsangll

Cho em hỏi cài game cho 3230,6600,7610... thì xài file .sis còn cài game trên N70,72,73... thì xài file gì .sis hay file rar hoặc cả 2 :-?

tieuoanh

Super V.I.P
Bác nào có trò Hoàng tử gì gì đó kô? Thằng em em muốn chơi mà em search mãi không ra T.T
Em cảm ơn các bác nhiều lắm

bạn tìm đúng chỗ rồi đấy :p
tất cả các game Hoàng Tử Ba Tư đều ở đây :))

tieuoanh

Super V.I.P
Hướng dẫn cài game Couter Strike

Xin hỏi các anh em làm sao cài game này vô 6600? Xin chỉ giáo giùm
Phu

đầu tiên bạn phải cài file dưới đây
sau đó copy file có dạng *.wad vào thẻ nhớ thì mới chơi đc :D

Chỉnh sửa cuối:

tieuoanh

Super V.I.P
Em có mấy trò Java, nhưng khi extract nó ra thì nó toàn ra file của khỉ gì ấy ví dụ như file attach ở dưới. Pác nào giúp em chạy với
Em đang xài Ngage QD

mình down file của bạn về thì bị lỗi nhưng chắc gặp nhiều file là do bạn giải nén file *.jar nên đc như thế
bạn vào My Computer >> Tools >> Folder Options >> View >> bỏ chọn Hide extension for know file type
nếu thấy file có đuôi *.jar thì copy vào máy để cài, mà đừng giải nén tiếp nữa :D

tieuoanh

Super V.I.P
Cho em hỏi cài game cho 3230,6600,7610... thì xài file .sis còn cài game trên N70,72,73... thì xài file gì .sis hay file rar hoặc cả 2 :-?

file rar ko phải file cài đặt trên điện thoại mà thương dùng để nén các file khác rồi gửi lên mạng cho dung lượng nhỏ bớt đi
với máy S60 thì có thể cài các file sau : sis, jar
với S60 v3 thì các file cài đặt là sis, sisx và jar =D>

llsangll

Thì mình dowload (file .rar) ,giải nén ra đc cái file .rar nữa rồi install vào cây N73 vẫn đc mình không hiểu ở chổ đó tieuoanh giải thích dùm.

tieuoanh

Super V.I.P
banj làm theo cách sau nhé
bạn vào My Computer >> Tools >> Folder Options >> View >> bỏ chọn Hide extension for know file type
nếu thấy file có đuôi *.jar thì copy vào máy để cài, mà đừng giải nén tiếp nữa
nếu vẫn thấy đuôi rar thì lại giải nén tiếp đến khi thấy đuôi jar hoặc sis thì mới cài đặt được

habubi

Cái trò Star Warrios chỉ chơi được bài 1 là sao vây? Sang bài 2 thì tự dưng out ra ngoài luôn?

ahakaka

bạn nào có game xếp thuốc cho mình xin với , cái link trong phần game .sis die rồi