• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU THẢO LUẬN VỀ THEME.

tranthaicantho

Thấy thằng bạn mới tậu con Galaxy S1 cài Live Wallpaper có mấy chú cá bơi tung tăng thích quá mà không biết E72 có không,xin ae chỉ giáo.

blackpetal

Ai biết cách fix lỗi khi có cuộc gọi đến mà màn hình lại trắng,không nhìn thấy tên người gọi đến,và gọi đi cũng bị như thế.
Ai biết cách fix thì hướng dẫn mình với nhé. Tks mọi người rất nhiều.

boy_online01

Ai biết cách fix lỗi khi có cuộc gọi đến mà màn hình lại trắng,không nhìn thấy tên người gọi đến,và gọi đi cũng bị như thế.

Bác thử vào resource > Call Handing Window rồi lọc dần xem. Lỗi này em chưa gặp bao h, nếu vẫn lỗi nữa thì chịu :|

blackpetal

Bác thử vào resource > Call Handing Window rồi lọc dần xem. Lỗi này em chưa gặp bao h, nếu vẫn lỗi nữa thì chịu :|

Fix được lỗi này rồi,giờ thêm lỗi ở danh bạ nữa,mà không biết fix ở mục nào nên chưa fix được. boy_online01 biết thì chỉ giúp để mình fix với nhé.

anhphu18

haha cũng bị lỗi này, ko fix được nên đã chuyển toàn bộ icon của theme đó sáng 1 theme khác, kết quả là ngon lành cành đào :d

linhmanhnd

Mọi ng cho mình hỏi mình mới tải được themes Ana mà khi set ảnh nền thì nó tràn đầy màn hình luôn, còn mấy themes khác khi set ảnh nền thì nó chỉ hiện từ cột sóng xuống đến chữ menu ( tức không full màn hình ) cho mình hỏi edit themes như nào để full ảnh nền được như themes đó
p/s: máy mình c5-00 k hiểu sao flash các bản cfw mà vẫn k dùng dc ứng dụng sét ảnh nền full màn hình, nên mình muốn hỏi về themes như themes này
http://www.mediafire.com/?wp04tpqlv95i9g3

linhmanhnd

Cho mình hỏi 1 số themes khi set wallpaper thi nó full màn hình chờ, nhưng 1 số thì không ( dầu trên và dưới màn hình chờ bị đen) , mình muốn edit những themes k full đó thì chỉnh ở phần nào? ( dùng siscontent được k )

honcuada138

Xin Theme GOLD cho C3-01 ( Nhờ mod)`

Tình hình là em mới lấy con C3-01.Thay bộ vỏ GOLD vào.Nay muốn thay nốt Theme mặc định của máy = theme GOLD C3-01 cho nó đồng bộ.Không biết mở topic ở đây có đúng không,nhưng nhờ mod ít bữa cho em xin cái theme.Bác nào có cho em xin với nhé.Em cảm ơn nhiều :O

Dragon459

Manager
Tình hình là em mới lấy con C3-01.Thay bộ vỏ GOLD vào.Nay muốn thay nốt Theme mặc định của máy = theme GOLD C3-01 cho nó đồng bộ.Không biết mở topic ở đây có đúng không,nhưng nhờ mod ít bữa cho em xin cái theme.Bác nào có cho em xin với nhé.Em cảm ơn nhiều :O

Đây là topic cho các dòng máy chạy hệ điều hành s60 trở lên
C3-01 thuộc về s40 thì nên qua khu vực NOKIA SERIES SXX.
Move topic

honcuada138

Đây là topic cho các dòng máy chạy hệ điều hành s60 trở lên
C3-01 thuộc về s40 thì nên qua khu vực NOKIA SERIES SXX.
Move topic
Thanks bác Drangon nhé.Em tìm mãi k thấy S40 ở chủ đề nào nên lập topic sai chỗ ;)