• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU THẢO LUẬN VỀ THEME.

kiendh

Ý của bạn là bạn cài Theme mới vào rồi mà nó vẫn còn Theme cũ đúng không? cài xong thì bạn vào Mục Theme chọn tới cái Theme mới cài và aply nó, bạn sẽ thấy Theme mới ngay.:D

Anh ơi,mục Theme nó nằm ở đâu ạ,em chưa cài phần mềm xplore nên không biết mục này ở đâu cả,em cài vào mass memory mà vào đó tìm mãi vẫn không thấy ạ....:D

MinhThang

Manager
Anh ơi,mục Theme nó nằm ở đâu ạ,em chưa cài phần mềm xplore nên không biết mục này ở đâu cả,em cài vào mass memory mà vào đó tìm mãi vẫn không thấy ạ....:D

Bạn cài vào đâu thẻ hay máy cũng được nhưng bạn vào mục Theme hay chủ đề trên máy bạn đó, rồi bạn mở ra sẽ thấy.

AlyCuong

Active Member
Em đang dùng N6120c, em có cài một vài theme nhưng icon "Ứng dụng" lại không hiển thị như mấy icon khác.Cho em hỏi máy em bị gi và làm sao để khắc phục. CÀm ơn!
alycuong

http://s643.photobucket.com/albums/uu153/alycuong/?action=view&current=SuperScreenshot0001ada.jpg

Chỉnh sửa cuối:

sony

Cho mình hỏi cài animator 4 của Ownskin có phần set flash làm screen saver, khi flash hình đồng hồ mình cài nó hiện lên thì phải hơn 1p mới tắt đèn màn hình, mình muốn chỉnh giảm xuống chỉ còn 20 hoặc 30s thì làm thế nào, trong cài đặt chỉ có phần thời gian SS hiện lên chứ không có phần kéo dài bao lâu

lekhachuy3aa

Các bạn cho mình hỏi cách khắc phục tình trạng này nhé!
Mình đang sài 1 cái theme. Nhưg khi vào chổ ghi tin nhắn. Chổ mình ghi tên người gửi (ghi số điện thoại để gửi) thì do nền màu đen mà chữ cũng màu đen nên không thấy chữ.

i_love_baby387

Các bạn cho mình hỏi cách khắc phục tình trạng này nhé!
Mình đang sài 1 cái theme. Nhưg khi vào chổ ghi tin nhắn. Chổ mình ghi tên người gửi (ghi số điện thoại để gửi) thì do nền màu đen mà chữ cũng màu đen nên không thấy chữ.

Do nền của theme không chuẩn thôi! Bạn chuyển theme khác là sẽ ok ngay thôi mà!

narus

Có theme khá đẹp mà không biết tên, nhờ share hộ

attachment.php

attachment.php

Bạn nào có theme này thì cho mình xin nhé. cám ơn nhiều.
Nếu không share ở diễn đàn thì có thể gửi vào thienvuong2309@gmail.com

DUCBACLIEU

Muốn giúp bạn mà cái hình theme của bạn kg thể nhìn thấy được. Bạn muốn up hình thì click vào hình cái kẹp giấy (Tập tin đính kèm) .:-?:-?:-?:-?:-?

NDang

mí pác ơy, cho em hỏi, muốn cài theme cho N81 là phải h4ck phone hẽ, em hok bik gửi câu hỏi ở topic này đúng hok nữa, níu sai các pác nói để em chuyển sang tôpic khác hỏi ạ. Em mớy tậu con N81, lúk kiếm theme trên mạng, download về rồi cài đặt, nhưng nó ghi "Chứng chỉ hết hạn", em xài giao diện tiếng Việt. Hiz, pác nào bik chỉ giùm em. Thanks nhìu :D

lekhachuy3aa

mí pác ơy, cho em hỏi, muốn cài theme cho N81 là phải h4ck phone hẽ, em hok bik gửi câu hỏi ở topic này đúng hok nữa, níu sai các pác nói để em chuyển sang tôpic khác hỏi ạ. Em mớy tậu con N81, lúk kiếm theme trên mạng, download về rồi cài đặt, nhưng nó ghi "Chứng chỉ hết hạn", em xài giao diện tiếng Việt. Hiz, pác nào bik chỉ giùm em. Thanks nhìu :D

Tốt nhất là Hack phone bạn àh. Hack phone giúp ta tiến hành cài đặt không những theme mà còn phần mềm một cách dễ dàng bạn àh!;)

i_love_baby387

tùy từng cái theme bạn ah! Nhưng tốt nhất là nên hack để còn cài ứng dụng và game nữa chứ! Hack không làm hại gì máy cả, bạn yên tam:)

Nếu không hack thì có thể lùi thời gian lại 1 hoặc 2 năm rồi cài xem

BabyKillerPro

cho em xin 1 số theme có icon của E 66,mấy theme ở đây toàn thiếu icon nhìn lạc loài xấu lắm @_@

thanks trước :D

ongtroidn

Các bác cho mình hỏi với, sao máy mình N82 cài theme như các bác hướng dẫn là : vào Theme, vào tiết kiệm pin, vào hình động thì cài được rồi, chạy cũng ok. Nhưng để màn hình chờ được khoản hơn 1 phút thì nó lại nhảy về thanh đồng hồ ngày tháng mặc định của máy như cũ the mớ tức.
Nhờ các bác chỉ cách chuyển cái màn hình chờ để mặc định luôn giúp với,
Thank các bác trước nghe