• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU THẢO LUẬN VỀ THEME.

MinhThang

Manager
Các bác cho mình hỏi với, sao máy mình N82 cài theme như các bác hướng dẫn là : vào Theme, vào tiết kiệm pin, vào hình động thì cài được rồi, chạy cũng ok. Nhưng để màn hình chờ được khoản hơn 1 phút thì nó lại nhảy về thanh đồng hồ ngày tháng mặc định của máy như cũ the mớ tức.
Nhờ các bác chỉ cách chuyển cái màn hình chờ để mặc định luôn giúp với,
Thank các bác trước nghe

Bạn muốn màn hình chờ là cái gì, thanh đồng hồ như bạn nói cũng là mặc định mà, bạn có thể chọn bằng cách vào: Theme /Edit/Power saver/...

ongtroidn

Bạn muốn màn hình chờ là cái gì, thanh đồng hồ như bạn nói cũng là mặc định mà, bạn có thể chọn bằng cách vào: Theme /Edit/Power saver/...

Ý em là cài cái đồng hồ ở màn hình chờ cũng theo y như bác nói: Theme /Edit/Power saver/... , tất cả em đều cài ok nhưng khoản hơn 1 phút là nó lại trở về lại cái thanh ngang nhỏ đồng hồ ngày tháng mặc định của máy.
có nhiều cái đồng hồ đẹp ở các Topic trên nhưng chỉ một chút là trở lại ban đầu., hi`hi`
Cám ơn đã góp ý. nếu biết các bác cố giúp em nhé.

vancopvt

các bạn cho mình hỏi hôm trước xem của thằng bạn có cái theme có hình quả chuối bị bóc vỏ đang lè lưỡi trêu một quả gì đấy( nhìn quả chuối đấy hài lắm vì bị bóc vỏ nên nhìn rất giống ch...) he he. Có ai có theme đấy hoặc biết đấy là theme gì thì cho mình xin nhé. Cám ơn

Diamond-Black

Công nhận anh em sưu tầm toàn theme đẹp mê người,ai có theme Diamond ko ? cho tớ xin 1 cái cho E71

i_love_baby387

các bạn cho mình hỏi hôm trước xem của thằng bạn có cái theme có hình quả chuối bị bóc vỏ đang lè lưỡi trêu một quả gì đấy( nhìn quả chuối đấy hài lắm vì bị bóc vỏ nên nhìn rất giống ch...) he he. Có ai có theme đấy hoặc biết đấy là theme gì thì cho mình xin nhé. Cám ơn

Của bạn đây ;;) http://pdaviet.net/showthread.php?t=42833
Rất nhiều theme kiểu như bạn muốn!

nhatmobile

Anh em tìm hộ mình themes này với . Mình tìm mãi ko ra

trangdem

Các Mod giúp mình với

Mình muốn copy theme Haze cua máy N85 ( Theme mặc định cài sẵn trong máy ) sang máy N86 thì làm như thế nào không biết, theme Haze theo máy N85 có hiệu ứng chạy vòng quanh các icon quá đẹp.Mong các bạn giúp mình

em_nhat7h

mấy pro ơi
3250 thì hỗ trợ theme đuôi .sis còn kích thước là nhiêu vậy?

JuRay-Duan

Mình muốn copy theme Haze cua máy N85 ( Theme mặc định cài sẵn trong máy ) sang máy N86 thì làm như thế nào không biết, theme Haze theo máy N85 có hiệu ứng chạy vòng quanh các icon quá đẹp.Mong các bạn giúp mình
Vào C:/system/Skin (máy N85) và copy tất cả các foder trong đó ra thẻ nhớ (thẻ của máy mà bạn muốn chuyển qua) và đưa thẻ vào lại máy đó xem cái theme nào giống ý bạn thì lấy, còn lại xóa đi. Mình nghĩ là như vậy :|

phongvanx

các anh ơi, e có điều này muốn hỏi, e dùng máy n82, e lên trang ownskin làm mấy cái theme để cài vào máy nhưng khi cài xong nó chỉ hiển thị full màn hình dọc thôi, khi xoay ngang màn hình thì nó ko hiện đc đầy màn hình. mong các bro giup e, e thank trc.

Chỉnh sửa cuối:

beo123456

Các bác ơi tình hình là e mới mua e N82 nhưng e chưa biết cách cài theme cho máy kính mong các PRO giup đỡ em ! thank so much

vancopvt

Chả hiểu máy mình bị thế nào mấy hôm nay mình caì theme toàn bị báo lỗi "file corrupted" thôi. Nhất là mấy cái theme dơn ỏ togic theme dung lượng cao ý. Không biết có ai bị như mình ko ạ.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Chả hiểu máy mình bị thế nào mấy hôm nay mình caì theme toàn bị báo lỗi "file corrupted" thôi. Nhất là mấy cái theme dơn ỏ togic theme dung lượng cao ý. Không biết có ai bị như mình ko ạ.

Bạn coi lại xem mạng của bạn có bị lỗi không chứ những file mình up đều đã test rùi mới up.:)

beo123456

các bác ơi e cài cái theme giao dien IPHONE vao n82 thì cai ngon lành sử sụng ok het nhưng co 1 vd la cai nút tren phím C màu bạc bạc ý ạ kô sư dụng đươc các pro tư vấn cho e nhé ;;) thank so much

CuTyTiToe

Đại ka ơi. Cho em xin theme Mobiado dành cho N81. Tìm mãi hỏi khắp trong 4r mà chả thấy ai trả lời :( .Thằng bạn em nó dùng 6500Slice nhìn nó khởi động máy mà thèm :D