• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU THẢO LUẬN VỀ THEME.

nghong

cám ơn bạn file đó đây :D bạn đổi đuôi .7z thành .rar nha. rồi giải nén

BlackMokona

Posted via Mobile Device
de xoa theme ban vo thu muc private/10207114/import tren o ban cai theme,cac thu muc theme dc xep thu tu giong nhu trong Themes,nen ban co the xoa chinh xac theme minh mun xoa. Con doi mau font thi ban dung theme editor trong ung dung python cua dien dan PV nhe

Posted via Mobile Device/
ban muon cai nhieu theme thi ban dung cac phan mem bung file sis ra,rui chep ca thu muc bung ra vao o dia minh muon cai theme

Chi tiết là làm thế nào hả bác? Em gà lắm... Nhưng mà mấy cái theme này khi cài lại nó toàn báo "UNABLE TO INSTALL" thui

DinhTuan

Chi tiết là làm thế nào hả bác? Em gà lắm... Nhưng mà mấy cái theme này khi cài lại nó toàn báo "UNABLE TO INSTALL" thui
Posted via Mobile Device
ban ko nen cai,ban dung fan mem smartsis(ung dung python co trong dien dan,minh dung dt ko gui linh duoc) bung file theme can cai ra,rui dung xplore vo thu muc smartsis/unpacked/symbian9/! Rui chep thu muc private vao o dia can cai,neu hien bang thong bao thi skip.the la xong. Neu ma ko duoc thi minh bo tay,nhung minh nghi chac la duoc thui.truoc minh cai theme da xoa roi,cai lai no bao loi nhu ban,dung cach nay ok lun.

Nynk_102

E sorry trước nhé, em thấy bây giờ các xếp up theme lên dđ giấu hết link đi đâu mất rùi ấy, e dùng Ucweb để lên net chẳng thấy cái link nào cả, các bác dùng chiêu " click Thanks để down " thì thằng em này móm nặng roài. Hjxhjx

Caominh171

E sorry trước nhé, em thấy bây giờ các xếp up theme lên dđ giấu hết link đi đâu mất rùi ấy, e dùng Ucweb để lên net chẳng thấy cái link nào cả, các bác dùng chiêu " click Thanks để down " thì thằng em này móm nặng roài. Hjxhjx

Ko phải thế đâu bạn àh, theme dạo này khá nặng (>1mb). Vì thế ae share theme phải up lên host free mới đc, và link down lại đặt lồng trong 1 ảnh nào đó. Nếu dùng UCWeb thì chắc sẽ ko thấy hình để click vào down đâu. Chứ thực ra ae đâu cần cái chiu "Click Thank để down" đâu bạn àh!

Leo88

E mới tìm đc cái theme này cho E63, nhưng cài vào máy thì các icon vẫn chưa full edit, cái thì sửa , cái thì chưa, cả màu chữ trong menu cũng k đồng nhất với nhau nữa. Thật sự e rất kết quả theme này, trông đơn giản nhưng rất đẹp, nhất là quả đồng hồ ở màn hình chờ
Bác nào có thể sửa lại giúp e với, chỉ cần chỉnh lại bộ icon đồng nhất với nhau, hoặc đều là icon mặc định của Nokia, hoặc đều giống icon của theme, màu chữ thì là màu xanh giống như trong theme, dung lượng theme thì càng nhỏ càng tốt các bác nhé
Cảm ơn các bác trước nhé!
K có bác nào giúp e cái ah???

BlackMokona

Posted via Mobile Device
ban ko nen cai,ban dung fan mem smartsis(ung dung python co trong dien dan,minh dung dt ko gui linh duoc) bung file theme can cai ra,rui dung xplore vo thu muc smartsis/unpacked/symbian9/! Rui chep thu muc private vao o dia can cai,neu hien bang thong bao thi skip.the la xong. Neu ma ko duoc thi minh bo tay,nhung minh nghi chac la duoc thui.truoc minh cai theme da xoa roi,cai lai no bao loi nhu ban,dung cach nay ok lun.

Cảm ơn bạn đã giúp đỡ. Mình ko tìm được smartsis nhưng có cái supersis thấy bảo cũng tương tự. Không biết có dc ko. Nhân tiện bạn cho mình hỏi cái Capson Capsoff để làm j vậy. Sau khi hack phone mình thấy nó hiện ra nhưng ko bjt để làm j...

DinhTuan

Cảm ơn bạn đã giúp đỡ. Mình ko tìm được smartsis nhưng có cái supersis thấy bảo cũng tương tự. Không biết có dc ko. Nhân tiện bạn cho mình hỏi cái Capson Capsoff để làm j vậy. Sau khi hack phone mình thấy nó hiện ra nhưng ko bjt để làm j...
Posted via Mobile Device
phan mem nao bung file sis deu duoc het,caps on va caps off dung de hien, chinh sua folder he thong nhu sys,private...tuong tu nhu rom patcher,secman do ban

BlackMokona

Mình cài cái supersis vào rồi nhưng ko biết làm thế nào để bing filr sis ra... Bạn nbaof biết nhờ chỉ giúp .

nhantam2709

ai biết chỉ dùm cám ơn nhiều
mình xài e71,mới học cách làm themes,mình k biết e71 hệ điều hành s60 3rd fp1 hay là s60 3rd fp2 vậy.
giới lại hình để làm themes thi xài đuôi gì,mình xài đuôi png có được k, minh làm
được cái themes khi cài vào máy thì nó báo là chứng chỉ bị lổi k cài được

zenky510

Giúp em với ,có mấy cái theme khi cài máy hiện lên "chứng chỉ hết hạn" thì fải làm sao bi giờ .Mong mấy anh chị trên 4rum giúp dùm em :(:-/

zenky510

Cho em hỏi muốn gỡ bỏ 1 theme ra khoi máy thì làm cách nào?? tìm mãi mà ko ra cách gỡ
:(

DinhTuan

Cho em hỏi muốn gỡ bỏ 1 theme ra khoi máy thì làm cách nào?? tìm mãi mà ko ra cách gỡ
:(

Posted via Mobile Device
de xoa theme ban vao app. manager neu khong co theme can xoa thi ban vo thu muc private/10207114/import tren o ban cai theme,cac thu muc theme dc xep thu tu giong nhu trong Themes,nen ban co the xoa chinh xac theme minh muon xoa.xin loi modvi viet bai khong dau

zenky510

Posted via Mobile Device
de xoa theme ban vao app. manager neu khong co theme can xoa thi ban vo thu muc private/10207114/import tren o ban cai theme,cac thu muc theme dc xep thu tu giong nhu trong Themes,nen ban co the xoa chinh xac theme minh muon xoa.xin loi modvi viet bai khong dau

sao mình kiếm hoài mà ko thấy thư mục đó bạn ui ! mình xài samsung i450 chứ ko xài No ,nếu bạn bik thì chỉ mình cách gỡ sao tìm hoài mà ko thấy chỗ gỡ đâu hết hix:(:(

zenky510

Thui thanks kiepngheo88 mình tìm được cách gỡ rùi dù sao cũng cám ơn bạn vì đã góp ý !!!:D
tìm ra rùi mừng wá

thedung

có ai biêt theme nào mà icon động ko nhỉ,mình đang dùng n95,mình thấy cái máy 7373 co cái theme có icon động.mây con khỉ hay phết,bạn nào biet chỉ cho mình vơi nhé

nhantam2709

có bạn nao có icon để làm themes e71 k cho mình xin với mình tìm hoài mà k được
cám ơn nhiều