• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU TRUYỆN, EBOOKS

Status
Không mở trả lời sau này.

nxphuong

Có ai có Ỷ thiên đồ long ký.prc bản mới ko vậy?bản tôi đang đọc hơn 3mb,nhưng giọng văn cứ anh anh em em,cả chú cháu nữa nghe ko ra võ hiệp gì cả...hình như bản mới hơn 1mb...ai có up lên dùm nhé.Thanks

danglinh

Bác nào có "Cuộc đột kích giải cứu tù binh ở Sơn Tây" không. Cho em xin. Cám ơn rất nhiều.

timtim

Bác nào có bộ truyên Điệp viên Z28 của Tác Giả Người Thứ Tám kô cho mình xin nha ,mÌnh nhớ hồi nhỏ đọc lén được vài cuốn thấy cũng hay hay , thanks các bác nhiều

tdvcb44

Ai có bộ Bạch Hổ Tinh Quân của Ưu Đàm Hoa bản đánh máy thì cho mình xin 1 bản với nha. Cám ơn mọi người nhiều

qulu

Bạn nào có bài viết về tiếng đệm của tiếng Việt "thì, mà, là vv..." không thì giúp mình với. Hình như mình đã thấy qua ở đâu nhưng chừ tìm lại không được.

Cám ơn nhiều.

Đã tìm được cuốn sách về thì mà là, eo ơ, mèn đét ơi rồi. Bạn nào thích thì tải nó về xem hay lắm:

tiengkem.zip ở mediafire

Chúc vui ;;)

Chỉnh sửa cuối:

HaChau

Super V.I.P
Các Mod - Min xem xét nên có một Topic Ebooks dành cho Black Berry!
Số lượng người dùng BB còn rất ít nên chưa thể có chỗ đứng độc lập dưới dạng sub box riêng được, có chăng là chuyên đề riêng. Ngoài ra, ebook thường chỉ phổ biến dưới dạng CHM, PDF, LIT và PRC thôi, các sách khác rất hiếm, đặc biệt là sách tiếng Việt nên bạn vui lòng post chung vào đây. Khi nào xét thấy cần thiết thì tự khắc BQT tạo riêng sân chơi cho các bạn thôi.

Thân!

kipkip

Có bác nào có tình sử Angielich ko vậy? Đây là một bộ truyện kinh điển của văn học thế giới mà mình search trên mạng cũng kiếm không nổi luôn

tuanbb

Có bác nào có tình sử Angielich ko vậy? Đây là một bộ truyện kinh điển của văn học thế giới mà mình search trên mạng cũng kiếm không nổi luôn
nhắn tin ofline cho mình mình đưa link cho bạn.vậy nha chúc bạn 1 ngày vui vẻ.nhớ ghi là cần tình sử Angielich.vậy nha bạn

naruto90

Cho e xin English Grammar in Use file .prc dùng trong BlackBerry

Cho e xin English Grammar in Use file .prc dùng trong BlackBerry. E thkx trước.

trungkt

các bác ơi có truyện cổ tích grim, anderxen hay truyện Trạng quỳnh , dân gian hoặc là mấy chuyện ngắn ngắn i mà ở dạng doc, rgo , pdf ko? cho minh xin với
mình in cỡ chữ to cho ba` mình đọc i' mà ( bà già mắt kém rồi :( )
thanks nhiều nhé , email của mình là trungkt_0510@yahoo.com

hungmazi2

Có ai có Uu Dam Hoa không, xin up cho mình 18 bộ của ông này đi

ưu đàm hoa nè. đọc truyện ông này toàn thấy tục đa thê. hĩ ước gì mình cũng đc như vậy, toàn vợ đẹp không hà. mà nhìu nữa chứ
đây là file *.Lit
vì mình chưa convert sang PRC đc. bạn thông cảm nha
http://kiemhiep.4shared.com <== vô đây down nha,

nếu hay nhớ click thanks nha

Status
Không mở trả lời sau này.