• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu và thảo luận về Theme.

Status
Không mở trả lời sau này.

ThanhTrung

Mọi yêu cầu về Theme S60 V3rd OS9.1 các bạn có thể yêu cầu ở đây. Các Mod và các Mem khác sẽ đáp ứng cho bạn trong thời gian nhanh nhất.

Mọi bài post sai qui định sẽ Del mà không cần thông báo.

Chỉnh sửa cuối:

YingYu

bác nào cho xin mấy cái themes l'amour cho N3250 với, mấy cái trước em down về toàn bị Fil corupte thôi.

thanks so much :)

BatKid

Super V.I.P
bác nào cho xin mấy cái themes l'amour cho N3250 với, mấy cái trước em down về toàn bị Fil corupte thôi.

thanks so much :)

Bạn vào Topic này để lựa chọn nhé

Mã:
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=342&page=2

Have Funs :D

nickerdoo

bác nào có theme hình con chim cánh cụt giống của linux không có thì cho em xin thanks

quocvan

bạn thanhtrung pass la gi vậy
Mình yêu cầu upload lên đừng đặt pass

hunghp

mấy anh ơi!e đang sử dụng N3250....lúc mua dt có mấy cái theme phong cách âm nhạc như Hiphop,R'nB,Rock.....đẹp lắm...nhưng e lỡ tay làm mất òi.....bây giờ kiếm không ra.....mấy anh có thể up load lên cho em không....thaxx nhiều lắm ạ....hay gửi mail e cũng được:kangta_20042000@yahoo.com

conkhir

bạn nào cần theme thì vào đây

vào trang http://mobile9.com/
sau khi đăng ký xong thì bạn có thể tìm thấy mọi loại theme cho tất cả các dòng mobile.

ntnam1972

Tớ cài thử vài theme vào N80, hình nền thì rất đẹp, nhưng các icon sao mà xấu quá, thua xa theme chuẩn của máy nhiều! bác nào có them XP đẹp đẹp up lên cho tớ với! tks nhiều!

vitaminZ

N80's theme

mấy bạn ơi cho mình hỏi tại sao mình xài cái N80 mà mình chỉnh wallpaper full cả màn hình ko đc??(giúp hihihihihihi):-/

GIANGOX

Ko được vì kích cỡ ảnh của bạn có thể do lớn quá, lớn hơn so với màn hình của máy nên máy tự resize :)
Theo kinh nghiệm của mình thì bạn nên tự resize ảnh ở trên PC trước khi cho vào điện thoại (tầm 50% so với ảnh ban đầu) thì khi Set lên màn hình nó sẽ được như ý ;)

PS : Lâu lâu ko Post bài nếu sai anh em đừng chê cười nhá :p

Cheers :D

vitaminZ

Xin vài theme của các câu lạc bộ bóng đa!!!(Thanx)

mình đang cần những themes đẹp của Inter Milan và Barcelona cho đt N80!!!Ai có gửi cho mình với!!!Thanx a lot!!!!!!!:D

nguyenvansang

Well-Known Member
các Mod ơi ! up cho em cái themes như themes mặc định của máy N73 Music Edition với. em kết cái themes đấy quá! mà ko tìm được! cố gắng giúp em nha! Thanks các pác nhìu!
qua đây tìm them N73 cài vô
ở đây

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.