• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU VIỆT HÓA PHẦN MỀM.

thieusinhquan_tsq

Các bác việt hóa cái Mobile Sms Monitor giúp em với,trình độ EN kém nên không xài được pm này.
Posted via Mobile Device

hunterviet

Well-Known Member
Nhờ các anh vh giúp em 2 PM này
PM dự báo thời tiết foreca weather 1.4.3, khi em cài ra thì nó có phần dự báo trong vòng 7 ngày tới cài đè tại phần lịch màn hình menu ấy các anh à, em đã thử chép đè file r01 của anh minhthang bản 1.4.1 nhưng nó có tiếng việt trong pm thôi, còn ngoài màn hình menu thì toàn tiếng anh, mất hết cả cái hay của pm vì ko hỉu chi hết
Còn 1 là PhotoWings em search trên 4rum mình ko cóa, em đưa link lun cho các anh nè Foreca Weather 1.4.3
PhotoWings
Thanks các anh trước nha:)

xstone

Posted via Mobile DeviceChào các bác, em muốn xin các bác bản việt hoá cuả J2MEdit. Em thấy nó có từ lâu mà chưa được việt hoá.

MinhThang

Manager
PM dự báo thời tiết foreca weather 1.4.3, khi em cài ra thì nó có phần dự báo trong vòng 7 ngày tới cài đè tại phần lịch màn hình menu ấy các anh à, em đã thử chép đè file r01 của anh minhthang bản 1.4.1 nhưng nó có tiếng việt trong pm thôi, còn ngoài màn hình menu thì toàn tiếng anh, mất hết cả cái hay của pm vì ko hỉu chi hết
Còn 1 là PhotoWings em search trên 4rum mình ko cóa, em đưa link lun cho các anh nè Foreca Weather 1.4.3
PhotoWings

Một phần của bạn ở Đây!

hunterviet

Well-Known Member
PhotoWings

Cám ớn anh Thang, ko biết foreca đã vh hoàn toàn tại màn hình chính chưa anh??
Ai Vh nốt Photo Wings 2.2 ở trên cho em với=D>

sonnongnghiep

Nhờ các cao thủ giải quyết (VH) giúp mình .mình xin cám ơn nhiều!=D>

Last edited by a moderator:

hoanghieptn

Các bác cho hỏi có UCWEB v7.0 việt hóa chưa e thấy nó hay quá các bác xẻ thị rùm em với nhé

em up lên đây các bác sử lý dùm em nhé

Last edited by a moderator: