• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU VIỆT HÓA PHẦN MỀM.

hiep277

Rat nhieu nguoi muon yeu cau phan mem quan li chi tieu ban cap nhat ben box ung dung phan tong hop ung dung p2 ay.. Em mao muoi de nghi cac bac trong dien dan viet hoa giup moi nguoi... Tin rang dien dan ngay mot phat trien va ngay mot dong thanh vien tham gia thao luan va dong gop y kien va phan mem ... Cam on cac bac truoc
Posted via Mobile Device

DinhTuan

Rat nhieu nguoi muon yeu cau phan mem quan li chi tieu ban cap nhat ben box ung dung phan tong hop ung dung p2 ay.. Em mao muoi de nghi cac bac trong dien dan viet hoa giup moi nguoi... Tin rang dien dan ngay mot phat trien va ngay mot dong thanh vien tham gia thao luan va dong gop y kien va phan mem ... Cam on cac bac truoc
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device
ban nen dua link phan mem do len,cho nhom viet hoa de hon

MinhThang

Manager
Bạn có thể cho mình ví dụ có hình ảnh về vh 1 fjle jar ko? Ko cần chj tjết quá nha.mình thấy trên diễn đàn có hướng dẫn vh fjle jar trực tjếp trên dt nhưng ko rõ ràng và ko thấy hình ảnh.thanks nhìu!

Bạn sang Topic hướng dẫn Việt hóa có hướng dẫn cách Vh file Jar đó bạn.

rinhvh

Posted via Mobile Device

Yêu cầu của bạn tại đây: http://pdaviet.net/showthread.php?p=878670#post878670

thanhlongnd

CaoMinh ơi làm ơn việt hóa giùm pm Image Exchange này với, cái này file ngôn ngữ là file .exe nên khó quá à .
Bản cập nhật này thấy nhìu người khen quá à :(
Link down

Cảm ơn nhiều nha.

thanhlongnd

Sorry tưởng chưa sài.:))
Thì Vh luôn đi chứ nhờ vả gì nữa em?

Em mà làm đc em thịt luôn rồi. Khổ nỗi nó lại là file exe . file này em biết cách làm nhưng chưa làm lần nào. Mai e cũng thử thịt nó xem nhưng hi vọng ko cao. CaoMinh có kinh nghiệm thằng này chiến hộ thì tốt quá.

MinhThang

Manager
Em mà làm đc em thịt luôn rồi. Khổ nỗi nó lại là file exe . file này em biết cách làm nhưng chưa làm lần nào. Mai e cũng thử thịt nó xem nhưng hi vọng ko cao. CaoMinh có kinh nghiệm thằng này chiến hộ thì tốt quá.

Cứ mò đi em có nhiều kinh nghiệm, mắc chỗ nào thì hỏi chỗ đó.

hunterviet

Well-Known Member
Nhờ các pro vh giúp em game MicroPool v5.07 crk, em đã lấy file *.RSC của dangduc vh game này bản 5.02 nhưng no lêch hết ko đúng nghĩa gì cả,vậy là bản này có nhiều thay đổi. Mong các sư huynh giúp đỡ.
Em đã vh được 1 phần,còn lại thì ko làm được, pro nào rảnh vh nốt và chỉ em cách vh nhưng chỗ còn thiếu lun nhé. Thanks

Chỉnh sửa cuối:

thanhlongnd

Nhờ các pro vh giúp em game MicroPool v5.07 crk, em đã lấy file *.RSC của dangduc vh game này bản 5.02 nhưng no lêch hết ko đúng nghĩa gì cả,vậy là bản này có nhiều thay đổi. Mong các sư huynh giúp đỡ.
Em đã vh được 1 phần,còn lại thì ko làm được, pro nào rảnh vh nốt và chỉ em cách vh nhưng chỗ còn thiếu lun nhé. Thanks

Bạn cho mình tí thông tin về game đi, game sis hay jar, cỡ màn hình ? Nếu đúng cỡ 320x240 mình sẽ giúp. Màn hình đứng mình ko có máy test.

DonPhuongViAi

Như anh Thắng đã nói ở trên, do anh em dùng font ổn định nên ko dám động vào cái này, rất dễ 4mat máy bạn àh. Mong bạn thông cảm!

Xài pm này dễ 4mat máy ah bác,nếu vậy em kiếm cái khác xài vậy,dù sao cũng th@nks bác đã giúp đỡ.

MinhThang

Manager
Xài pm này dễ 4mat máy ah bác,nếu vậy em kiếm cái khác xài vậy,dù sao cũng th@nks bác đã giúp đỡ.

Bạn dùng cái Fonts Changer tha hồ mà test Fonts nhé, mình dùng thấy rất ổn vì Fonts mà không khéo là Format máy tối ngày đó. Lúc trước đã Vh được 1/2 thì bị treo máy nên không thể làm tiếp được.:((

hunterviet

Well-Known Member
nhờ anh em việt hóa hộ mình pm này với. hum nọ vào trang chủ thấy kết nó quá ma mình lại chẳng hiểu tí gì về việt hóa hết
http://www.mediafire.com/download.php?nzjjmjzntnj

PM này là PM diệt virus của Ông China đây mà, đã được anh trubic vh bản dành cho S60v2 thì phải. PM này update qua GPRS sever china. Để mình search giúm cho, nếu của v3 thì tốt cho bạn, còn ko thì pm trực tiếp với Trial Mod trubic nhé

Của trubic là dành cho S60v2 bạn à, bạn dùng máy gì, HĐH? nếu là v3 thì nhờ anh trubic làm cho nhanh, vì *.rsc có thể dùng chung qua siêu dịch mà
Link đây

Chỉnh sửa cuối:

0986212555

PM này là PM diệt virus của Ông China đây mà, đã được anh trubic vh bản dành cho S60v2 thì phải. PM này update qua GPRS sever china. Để mình search giúm cho, nếu của v3 thì tốt cho bạn, còn ko thì pm trực tiếp với Trial Mod trubic nhé

Của trubic là dành cho S60v2 bạn à, bạn dùng máy gì, HĐH? nếu là v3 thì nhờ anh trubic làm cho nhanh, vì *.rsc có thể dùng chung qua siêu dịch mà
Link đây

Nhìn dung lượng phần mềm thì mình nghĩ đây không phải soft diệt virus của NeiQin, Soft diệt virus của NetQin chưa đầy 450kb mà!

Bạn cho mình tí thông tin về game đi, game sis hay jar, cỡ màn hình ? Nếu đúng cỡ 320x240 mình sẽ giúp. Màn hình đứng mình ko có máy test.

Game chơi Bida, màn hình đứng hay ngang đều dùng được hết bạn ah!

Sorry tưởng chưa sài.:))
Thì Vh luôn đi chứ nhờ vả gì nữa em?

Oh, chứ làm được thì sao nhờ vả hả anh?

Last edited by a moderator:

MinhThang

Manager
Nhìn dung lượng phần mềm thì mình nghĩ đây không phải soft diệt virus của NeiQin, Soft diệt virus của NetQin chưa đầy 450kb mà!

Game chơi Bida, màn hình đứng hay ngang đều dùng được hết bạn ah!

Oh, chứ làm được thì sao nhờ vả hả anh?

Chú ý đây là Topic yêu cầu Việt hóa pm các bài không mang tính nội dung này, xin miễn bàn ở đây!