• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU VIỆT HÓA PHẦN MỀM.

Trunghuy90

của bạn giống của mình mà , vấn đề là tiếng Việt thôi .
Có lẽ bác Tuanloc1 moi giúp đc , bác ấy quen xử lý opera mini rồi mà .

Bản của mình củng chỉ 1 ngôn ngữ việt thôi mà! Bạn test thử xem.

hoiclub

Member
Bản của mình củng chỉ 1 ngôn ngữ việt thôi mà! Bạn test thử xem.

bực mình rồi đấy , tôi test kĩ lắm rồi , bản này nó nhận diện ngôn ngữ theo máy mà N73 thì tiếng Anh . Không phải câu bài viết nữa , mai tôi ra máy tính click thank ông sau

MinhThang

Manager
bực mình rồi đấy , tôi test kĩ lắm rồi , bản này nó nhận diện ngôn ngữ theo máy mà N73 thì tiếng Anh . Không phải câu bài viết nữa , mai tôi ra máy tính click thank ông sau

Không vội vàng trong giao tiếp bạn nhé, tất cả cũng chỉ là muốn giúp nhau thôi, sao lại phát biểu như thế?

thanhnam711

Đây là cách bro cảm ơn người đã giúp mình ah

Trunghuy90

Cho em xin pm smartsetting vh cho n73

Của bạn đây!
Lần sau chịu khó tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi nhé!
Ở diễn đàn mình,những thứ liên quan đến mobile không gì là thiếu hết nhá? Nhưng phải chịu khó tìm,mới có được. Chúc bạn vui vẻ khi tham gia trên PV !!!

hoiclub

Member
Em xin chính thức gửi lời xin lỗi đến bác Trunghuy90 , xin lỗi bác về tất cả .

Trunghuy90

hoiclub nói:
Em xin chính thức gửi lời xinlỗi đến bác Trunghuy90 , xin lỗi bác về tất cả .
không có gì đâu bạn!
Chỉ ̣mong bạn nhớ rằng,mình là all cũng là vì bạn và PV!
Nhưng vẫn chưa giúp gì đc cho bạn, quả thật mình cũng rất ngại! Thank bạn vì đã có lời vs mình!
em kài kái smartsetting nó chỉ nháy 1phát rồi out lun ai gjúp em được ko

Bạn đã đọc kỹ hd trong đó chưa?

Kenkute93

em đọc kĩ rồi chỉ dùng được bản eng thôi nhưng nó bắt ckeck key nhưng em ko có anh lấy hộ em key nké

Kenkute93

mấy anh ơi có thể hướng dẫn em cách dowload ở trang 4share của vn được ko em ko pjt dow o trang day

heqingsong

Ðó là pm có tên baiduinput pm viêt tiêng trung ban down hô mình trên trang chu vơí nhé mình dùng d t nên ko up được lên hots http://mo.baidu.com

Ðó là pm có tên baiduinput pm viêt tiêng trung ban down hô mình trên trang chu vơí nhé mình dùng d t nên ko up được lên hots http://mo.baidu.com may mìng n82

Trunghuy90

Ðó là pm có tên baiduinput pm viêt tiêng trung ban down hô mình trên trang chu vơí nhé mình dùng d t nên ko up được lên hots http://mo.baidu.com
Xin lỗi pm này của bạn khó nhai quá. Vì ngôn ngữ chính đều nằm ở tệp exe(và đã bị mã hóa) nên mình không thể vh giúp bạn đc rồi .thật xin lỗi bạn!

Chỉnh sửa cuối:

Doandaisu

Ai dùng pc cho mình phần mềm sisEdit loại bỏ nhắc nhở khi cài đặt với. Trước dow trên pda mình nhưng giờ tìm kô thấy.

dn80

Minh tim mai phan mem gui tin nhan flash chi hien thi 1 lan ma khong thay ai giup minh voi

bạn dùng safe mgr ấy pm này rất hay. Bảo vệ dt "n trog 1" có gửi tin flash nữa. Trong khu vực việt hóa pdaviet có đó bạn!