• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU VIỆT HÓA PHẦN MỀM.

manhthang599gtb

các bác ơi cho em xin cái phần mềm hot key cho C5-00 với hôm trước em có xài cái Tektronic.Phone.Shortcuts.v1.02.320.S60v3 dùng đủ mọi cách mà khi ở màn hình chờ vẫn không thể dùng được hotkey đã đặt.

Namthanh8x

Mình lướt web trên opera 4 thấy nhanh hơn hẳn opera 6.1. Mình nghĩ do sevre opera 6 nhiều người dùng nên thế. Nhờ các bạn ai có thể mod được sevre từ opera 4.2 qua opera 6.1 để test thử. Link trên trang chủ mini.opera.com nha

lundaica9a4

Cho mình hỏi sao mình k thể dow được file đính kèm trên diễn đàn vậy. Nó toàn ra lỗi tương tự như này "http://www.pdaviet.net/attachment.php?attachmentid=136722&d=1249610142" attchment.php(1x1) là sao vậy ?

haitrahg

ai có phần mềm kaspersky bản mới nhất ( hiện tại e k b' mới nhất là bao nhiêu) việt hóa cho e xin link vs :D

Anhquoi

Ngoài lề chút, xài tiếng A đi cho quen chứ, cái gì cũng tiếng Việt thì bao giờ mới khá tiếng Anh nổi. Mình cũng gà tiếng Anh nên giờ xài phần mềm toàn tiếng Anh :D.
bác đùa ah tên topic rành rành thế mà nói vậy!

thuyls12

mấy anh có thể share cho em cái font tiếng việt cho 5320xm được không ạ. em vào nhiều phần mềm nhưng toàn hiện ra ô vuông thôi. khó chịu lém. thanks