• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YouTube - Phần mềm xem video trên YouTube tốt nhất (trg 9)

MinhThang

Manager
Bản cũ của em sài thấy là đã rồi, bản này chắc cũng không có gì mới lắm hả em.:p nếu test rồi cho anh tí thông tin, để anh khỏi mất công remove bản cũ.:D

cofer

YouTube 2.0.29 update

http://www.mediafire.com/?jzmntzutmwz
Muốn dùng youtube trên điện thoại cần những phần mềm nào hỗ trợ và có dùng cho 60v3 9.1 không vì cài nó báo là không tương thích. Mong bro chỉ giúp

i_love_baby387

Không cần pm hỗ trợ nào cả. Báo gì kệ nó. Cứ cài. Quan trọng là có chạy được hay không.
Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
Muốn dùng youtube trên điện thoại cần những phần mềm nào hỗ trợ và có dùng cho 60v3 9.1 không vì cài nó báo là không tương thích. Mong bro chỉ giúp

Bạn xài máy nào thế? PM này hỗ trợ rất tốt các máy S60v3 nên bạn cứ yên tâm cài nhé. Mình đã test rất OK.;)

alau

hay đấy , e thường coi youtube = skyfire, thấy cũng đc
để thử cài thêm em này xem sao.^^
thanks a xiaohuang nhá

cofer

Bạn xài máy nào thế? PM này hỗ trợ rất tốt các máy S60v3 nên bạn cứ yên tâm cài nhé. Mình đã test rất OK.;)
Đang dùng máy cùi bắp (E 65) nên không có nhiều chương trình lắm (chỉ khoảng 20 mà thôi :D ). Cài vào báo lỗi không tương thích mà xài lại không được :(

TMA

Nếu bạn minhthang có bản cũ rồi thì có thể update lên phiên bản mới ngay trong giao diện của chương trình, không cần remove, lưu ý nếu máy đang sử dụng tiếng Việt thì bạn sẽ nhận được thông báo là không hỗ trợ, yên tâm đi, chọn tiếng Anh ở trên đầu trang update của nó là OK ngay. Bản mới này dùng có vẻ trơn hơn, nhưng thực ra bản cũ v2.0 cũng là được lắm rồi.

duysu

Bạn cho mình hỏi khi mình cài vô n96 thì ok hết mở lên tìm video ok luôn. nhưng khi click vào video để xem thì nó báo
cannot find the required codecs
mặc dù wifi rất ổn định. vào web vẩn bình thường chỉ bị duy nhất pm youtube
Thank

i_love_baby387

Bạn thử tìm video khác xem. Không phải do mạng đâu, nó báo không tìm thấy codec hỗ trợ :-? Kể cũng lạ.

duysu

mình thử rất nhiều video đều bị lổi như vậy. Không biết còn thiếu cái gì nữa. máy mình đang xài phiên bản 12.043

MinhThang

Manager
mình thử rất nhiều video đều bị lổi như vậy. Không biết còn thiếu cái gì nữa. máy mình đang xài phiên bản 12.043

Bạn remove và cài lại xem sao, không thiếu cái gì đâu bạn, mình cũng chỉ cài pm đó thôi vẫn dùng bình thường bạn à.

duysu

xóa đi cài lại vẩn bị lổi cannot find the required codecs.
format máy rồi cài lại vẩn bị. Có ai xài Youtube trên n96 được không vậy anh em.

MinhThang

Manager
xóa đi cài lại vẩn bị lổi cannot find the required codecs.
format máy rồi cài lại vẩn bị. Có ai xài Youtube trên n96 được không vậy anh em.

Đã format mà vẫn bị thì chắc là không dùng bản này trên N96 của bạn được rồi.

MinhThang

Manager
mà muốn xem phim bộ trên này thì phải làm sao vậy mấy bồ???
Giúp tôi được không vậy

Bạn cứ đánh tên phim như trên Google thôi, tuy nhiên nó không giống như trên Google vì hạn chế, điều ai cũng hiểu.