• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

yxflash Player chơi video nhiều định dạng (flv, mpeg4, wmv, avi, mp4)

yxflash Player

Phần mềm này chơi được nhiều định dạng, có thể thay thế cho smartmovie 4.01. Dễ cài đặt. Nổi bật nhất là tính năng chơi WMV được quảng cáo nhưng tui chưa test. Anh em nào có thời gian test giùm nha.
Nhưng theo suy đoán, nếu xem wmv được thì cũng chỉ như N96 hay N85, không phải mọi file wmv đều chơi được mà phải được convert với những thông số nhất định.

Features

•High Performance, Video Playback Upto VGA level
•Supported OS: Windwow Mobile, Symbian S60, Apple iPhone and Goolge Android
•Only Supports Arm11 Based Devices

Supprted Multimedia Formats

•Flash Video, Mpeg4, H.264(Baseline Profile), Windows Media Video
•Mp3, AAC and Window Media Audio
•Avi, Mp4 and Flv file format

Key Map

•Key 1: Seek -10 Second
•Key 3: Seek +10 Second
•Key 4: Play Prev File
•Key 6: Play Next File
•Key 2: Volum Up
•Key 8: Volum Down
•Key 5: Play/Pause

http://www.mediafire.com/download.php?mwktynz1yqd

troly

Well-Known Member
đã có file để chạy đâu anh ơi !

Chương trình chỉ chạy được trên các máy này thôi nhé.
•Nokia N97
•Nokia N95
•Nokia N93
•Nokia N79 Active
•Nokia N78
•Nokia N76
•Nokia N85
•Nokia N82
•Nokia N81
•Nokia E90
•Nokia E75
•Nokia E71
•Nokia E66 (Nokia Dora)
•Nokia E63-3
•Nokia E51-2
•Nokia 6650-2 fold
•Nokia 6290
•Nokia 6220 classic
•Nokia 6210 Navigator
•Nokia 6121 classic
•Nokia 6120c-5 classic
•Nokia 6124 classic
•Nokia 6110 Navigator
•Nokia 5800-2 XpressMusic (Nokia Tube)
•Nokia 5730 XpressMusic
•Nokia 5700 XpressMusic
•Nokia 5320 XpressMusic

•Samsung SGH-i550w
•Samsung GT-i8510 INNOV8 8GB
•Samsung i8510M INNOV8
•Samsung GT-i8510 INNOV8 16GB
•Samsung SGH-i550
•Samsung SGH-i560 / SGH-i560v
•Samsung SGH-G810
•Samsung SGH-i400
•Samsung SGH-i520 / SGH-i520v
•Samsung SGH-i450

endicay

nếu được vậy thì hay quá, để mình cài vào e71 xem thử

lekhachuy3aa

Update eror không biết phải xóa chương trình nào đi vây. Bạn nào biết chỉ mình với!

tsthanhhai

Cái này chắc đụng chạm gì với megapython nên báo lỗi update error. Cũng bị như zậy lun. Đang tìm xem bị gì.

Kojiro

Super V.I.P
Cài không được ..máy báo chưng chỉ bị lổi.mình dùng e90

Chào anh! Trước giờ a là mem bí mật nhất PV này theo e thấy đó :D

Nếu bị lỗi chứng chỉ thì a nên sign trước khi cài nhé! Nếu ko muốn sign thì a hack máy a đi nhé!

xiaohuang

Mình đã cài thành công trên N95 8GB nhưng lại không thể xem được bất cứ định dạng video nào cả, phần setting cũng vào không được. Đã ai test thành công chưa vậy? :(

maiphutinhem

Nghe thấy sướng quá cài liền.Cài thành công trên N81 nhưng chẳng chạy được cái video nào cả và cũng không vào được phần seting.Dú sao cũng thank bác đã mở ra 1 niềm hy vọng mới.Mong bác tìm ra được phần mềm mới

q630666

Mình đã cài thành công trên N95 8GB nhưng lại không thể xem được bất cứ định dạng video nào cả, phần setting cũng vào không được. Đã ai test thành công chưa vậy? :(
Tớ dùng N95 thường cũng bị như bạn.Thêm lỗi không thể xóa phần mềm.Phải rut thẻ ra khởi động lại máy rồi cắm thẻ vào mới xóa đc.Phần mềm không có tí khả quan nào.Mình dow ở trong Cập Nhật Ứng Dụng có tù hum qua!

hoanguylong

ec', mình củng bị như các bác, cài xong rùi nó cứ dơ ra, chẳng play được cái nào, thấy mổi cái nhận diện được thời gian của mấy clip wmv, còn không coi được

hanhnh

minh cũng vậy, nhận được được file nhung khi chạy chỉ nghe được mỗi tiếng không thấy hình được vài giây khi khong nghe thấy gi hết