• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

yxflash v3.1.1 | Nghe nhạc và chơi tuyệt vời trên iphone

tinh_la_gi

Administrator
Yxflash là trình xem phim & nghe nhạc trên nhiều OS. Nó hỗ trợ định dạng chất lượng Xvid/Divx, Flash Video và WMV trên iPhone.
Với yxflash bạn có thể xem hầu hết các định dạng video phổ biến hiện nay như: WMV, AVI, FLV, MP4, MOV, MKV, DivX, rmvb và hầu hết các định dạng nhạc auido: mp3, aac, afs, mka, rm
Ngoài ra chương trình còn hỗ trợ xem playlist của theo định dạng, theo thư mục. Xem video trực tuyến với Stream. Hỗ trợ xem lanscape, hỗ trợ TV Out với khả năng Widescreen (với định dạng Avi/FLV chỉ hỗ trợ cho 3Gs). Hỗ trợ mở/tắt phụ đề (từ v2.05) với chuẩn phụ đề ANSI và Unicode
- Các bạn hãy khám phá để cảm nhận tốt hơn. :)

Vị trí trên cydia PV: http://pdaviet.net/iphone >> PV-Apps

buisonht

bắt đăng ký là sao nhỉ??????????????????????? Ai có key cho em xin với. Cảm ơn nhiều!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

AquaSta

Moderator
bắt đăng ký là sao nhỉ??????????????????????? Ai có key cho em xin với. Cảm ơn nhiều!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Sau khi cài từ Cydia trên source pdaviet.net/iphone thì bạn thấy có hai biểu tượng là yxflash và kg-yxflash. Bạn mở kg-yxflash lên điền email và chọn Generate để có dãy mã số đăng ký, chuyển sang ứng dụng yxflash và paste vào ô, cut từng phần vào các ô tương ứng để đăng ký. Nếu bạn ko biết thì ghi ra giấy và điền vào

Dao2nd

Mình thì cài ok thấy cả 2 thằng nhưng play thì toàn bật ra. Cái cr chạy đc.

viking213

Mình đã cài yxflash trên iphone 4, đã xem được phim mkv có kèm phụ đề. Nhưng không hiểu sao khi xem trên máy tính thì phụ đề hiển thị đầy đủ, còn trên iphone 4 thì phụ đề cứ bị mất phần sau, nó chỉ hiển thị ví dụ như: "anh nói anh không..." . Nó cứ hiển thị được mấy từ như thế còn phần sau nó không hiển thị nữa, trong khi đoạn phụ đề đó nó dài hơn. Ai giúp mình với :((

lams-blu

Máy mình 3gs cài yxflash rồi nhưng khi bấm vào biểu tượng thì bị thóat ra ngòai . Có ai biết tại sao không ?