• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ZENONIA® 3: The Midgard Story - Đỉnh cao game RPG[update Version 1.2.1-bài 44]

zenkie

Mấy bạn chuyển wa HQ mà chơi, lúc đó sẽ thấy sắc nét hơn nhiều ^^

karlovo

tình hình là phá đảo game rồi >:), trong bản này đồ tím đc + max là 10 \-/, mình chơi shadow hunter :ar!

striferwind

ik mih cung choi shadow hunter ne chi co class do moi doi dc huong danh trong chien dau thui ma con manh nua ban lv bi nhiu zoi

striferwind

kinh the mih cay moi da nguoi muk kolen noi 50 de may con lv 47 dap benh lun
co bi quyet ko chia se di pro

karlovo

kinh the mih cay moi da nguoi muk kolen noi 50 de may con lv 47 dap benh lun
co bi quyet ko chia se di pro

game này đơn giản mà bạn :D, tốn tý thời gian là kết thúc đc game thôi mà, bạn chịu khó làm sạch hết mọi quest để kiếm tiền + đồ ngon, phần 3 này ko có bãi full quái như phần 2 chán ghê :(, phần 2 chơi mage ra map ở đường lên cổng trời đánh quái ra bét nhè đồ >:)

karlovo

VÃI THẬT.Tui còn chưa động đến cơ:O

động đi chứ >:), mà phần 3 này ko có + thuộc tính cho char nữa bùn ghê, mà game này chả hiểu + skill cho fairy kiểu gì nhé, mình max lv rồi mà chả biết + như thế nào, mình chỉ ép ngọc 4 thuộc tính rồi gắn cho nó chứ ko có skill j cả:((,hình như trong phần này fairy chỉ làm nv hỗ trợ cho char thôi, ko có skill :(, mà cũng chả biết sao nữa:p

zenkie

haha, câu hỏi của karlovo mình đặt ra từ lúc mới test game, sau bao nhiu năm cày cuốc vẫn chưa hiểu cách up em nó :))

Chơi 3 bản xong có 1 xí nhận xét. Xem có ai đồng quan điểm không :)
1.nhanh phá đảo hơn bản 2 nhiều. Chơi tí là hết :( (chắc do chỉnh nhanh chậm dc. Lúc cày lv cứ chỉnh nhanh mà pặc pặc. lúc bt đi thong thả)
2.Phụ thuộc zen hơi nhiều ^^!
Đồ đạc còn cày được chứ có mấy món phải mua trong shop :( mà có 5k thì 1 tẹo là hết :(
3.Hình ảnh tuy đẹp hơn nhưng không hiểu sao lại thik phong cách Z2 hơn nhỉ ? Tuy xấu hơn 1 xí nhưng nhìn lại thik hơn. Chỉnh chế độ thì chẳng qua là xa và gần hơn ^^!
Í quên mấy bác bik buff của con fairy không ? gắn ngọc vào nó cộng rùi à ? thấy sao sao ớ ^^!

karlovo

1-đồng ý với bạn
2- hồi mình chơi Magical nên ko cần nhiều zen lắm, + hết vào 1 thuộc tính thì đánh quái và boss chỉ vài hít :D
3- đc cái Zen3 ko bị lỗi menu nhiều như Zen 2 :)), Z2 update bao nhiêu bản mà ko sửa đc lỗi, Zen3 phá đảo xong cũng ko biết làm gì như Zen2

vấn đề fairy của Zen3 mình cug như bạn, đập đá cho em ý nhưng chả thấy gi cà =))

LinhKu

mấy bác cho em hỏi là dow game này về rùi có phải jailbreak để chơi ko hay là cop và chơi luôn