• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ZENONIA® 4 - GAME NHẬP VAI PHIÊU LƯU (Cập nhật v1.0.5 - Market)

PhamQuang

Manager
ZENONIA® 4 v1.0.0 (NEW)​

Game Zenonia quen thuộc, phiên bản số 4 (giao diện 1 số là tiếng Hàn), dành cho Android.

* Link tải v1.0.0:
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?d1s1bpcfrxlxyj4[/DOWNLOAD]
[PASS]PDAVIET[/PASS]

Last edited by a moderator:

thaison94

sao e k chơi được trên DZ vậy T.T cài xong, vào chơi nó báo lỗi (quá trình com.gameevil.zenonia4.skt.plus) đã dừng không như mong muốn. Vui lòng thử lại T.T bác xem hộ e vs, trò này e rất thích mà k chơi được:(

jonastran

sao e k chơi được trên DZ vậy T.T cài xong, vào chơi nó báo lỗi (quá trình com.gameevil.zenonia4.skt.plus) đã dừng không như mong muốn. Vui lòng thử lại T.T bác xem hộ e vs, trò này e rất thích mà k chơi được:(
hình như cái này là do lỗi bản rom bạn đang xài . bạn lên market tải phiên bản khác về xem sao :D

sky_muzik

E xài mini zô game đc mà k có full màn hình, nó bự chãng nun. k vào chơi game đc, chỉ ở màn hình chính thui :((

LinhKu

game này giờ có bản chính thức trên market rồi,bản v1.0.2 tiếng anh :D
chơi hay lắm

buithihuan

105 là bản mod ngôn ngữ mà.
Mình kg hiểu sao các bạn kg chơi off đc ở bản 1.0.2 nữa nhưng mình chơi 1.0.2 vẫn off đc bình thường sau khi vào game

LinhKu

Bạn giỏi thế,có bí quyết gì chỉ mình với,mình toàn phải bật mạng lên thôi :D

LinhKu

Update : ZENONIA® 4: Return of the Legend v1.02 Offline 999999 ZEN coin

đây là phiên bản từ market thích ứng với nhiều máy hơn và đã được hack 999999 ZEN,chơi được offline luôn :D

Link :
http://www.mediafire.com/?7d6zyxr7sza4pgm

Last edited by a moderator:

pomnhim

Hình như game này chỉ dành cho màn hình lớn thì phải,cài trên HGVA 320x480 thì bị dãn màn hình ra,chả thấy phím chức năng đâu để mà chọc nữa.

dangkikhowa9

game có 24mb thì không cần phải 1Ghz đâu bạn,đây là game 2D nên cũng không cần phải máy chip cao đâu
mình xài htc desire , chip cũng 1Ghz mà chơi game này ko dc mượt lắm , cảm giác rề rà , ko biết do đâu nhỉ :(
hay do xài android 2.2 :(

vandunga3

mình xài htc desire , chip cũng 1Ghz mà chơi game này ko dc mượt lắm , cảm giác rề rà , ko biết do đâu nhỉ :(
hay do xài android 2.2 :(

Thời nào mà còn 2.2 vậy bác, bác up rom đi.
Thực sự thì game này làm vẫn chưa tốt lắm, vẫn còn lag nhiều nhất. Bản 1.0.4 cải thiện đáng kể.

dangkikhowa9

lên 2.3.3 ko có tiếng việt bác ah :(
với lại cho mình hỏi , up rom khác có bị mất cái htc sense ko :(

vanthai1592

mấy bác ơi, sao cái zenonia phiên bản 1.0.0 em chơi mượt mà lắm, nhưng mấy bản tiếng anh thì giật giật làm sao ấy, có phải do máy em íu ko, em xài HD2