• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ZENONIA® 4 NEW 21/12

h3ll

ZENONIA® 4

Requirements: Compatible with iPhone 3GS, iPhone 4, iPhone 4S, iPod touch (3rd generation), iPod touch (4th generation) and iPad. Requires iOS 4.0 or later.

v1.0.1

v1.0.2

v1.0.3

Chỉnh sửa cuối:

karlovo

có game hay đến cơ quan chơi rồi hí hí hí :D
À nếu mình nhớ ko nhầm. bạn h3ll cũng là 1 mem lâu năm bên HIP thi phải :D đúng ko ta :D

darkness90vt

lập hội chơi đi mấy bác có gì còn dễ hỏi han :D ben HiP có hack rồi mà thấy hack chơi mất hay nên chưa thử

zenkie

hack cái này thì dễ thoy, nhưng để dành khi nào phá đảo đã roy xài. Còn bây h cứ tận hưởng game 1 cách đúng nghĩa đi mấy ông bạn zà ham zui =))

h3ll

có game hay đến cơ quan chơi rồi hí hí hí :D
À nếu mình nhớ ko nhầm. bạn h3ll cũng là 1 mem lâu năm bên HIP thi phải :D đúng ko ta :D
Mình gia nhập HiP cũng mới có hơn 1 năm àh :p:p

lập hội chơi đi mấy bác có gì còn dễ hỏi han :D ben HiP có hack rồi mà thấy hack chơi mất hay nên chưa thử
hack cái này thì dễ thoy, nhưng để dành khi nào phá đảo đã roy xài. Còn bây h cứ tận hưởng game 1 cách đúng nghĩa đi mấy ông bạn zà ham zui =))
Game này xài iAP Cracker 0.5.1 là hack tiền vô tư :D:D

zenkie

con Ranger khó xài kinh khủng, lỡ chọn em nó roy T___T đã thế còn nhặt toàn blade V + T, chả có cây súng nào ngon. Ức chế wa' làng nước ơi :((

karlovo

ôi tía ơi, dù mua dc shop free nhưng cầy con pháp sư mệt quá :(, game này ra đòn lâu quá:((

karlovo

T_T. dak' bót toàn phải mua máu vs đi làm nv phải tra GG dịch tiếng anh :))
cần gì GG đâu bạn, bật map lên là thấy địa điểm các nv :D, mình chơi Pháp Sư, có skill lửa vừa đi vừa chạy quái dính là chết:))

cutihl

cần gì GG đâu bạn, bật map lên là thấy địa điểm các nv :D, mình chơi Pháp Sư, có skill lửa vừa đi vừa chạy quái dính là chết:))
hic đánh bót mấy chục lần mà nó chưa chết'. @@

vipphoho91

Tài thật,có ai biết làm nào khoẻ hơn ko?sao lắm thằng chỉ số cao thế.38 30k thì ai chơi:(