• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ZIO Metalion 2 Mutant Uprising v1.0 - GAME CHIẾN TRANH VIỄN TƯỎNG

PhamQuang

Manager
ZIO Metalion 2 Mutant Uprising v1.0

Game thể loại Action chiến tranh viễn tưởng, chiến tranh người máy Mutant, khá thú vị.
Hỗ trợ WM2003-6.1 màn hình VGA+QVGA.

Download

Last edited by a moderator:

mpboss

Pác Quang cho hỏi khi mình tải về và chơi thì nó báo Can't find data files vậy mình có thiếu gì không vậy

LYLAC

bác quan oi có cách khắc phục can;t find data không .nhìn hay mà không chơi dược tức quá bác àh mong bac sớm có hướng giải quyết dùm anh em
cám ơn bác nhiều

quoctuan911

tất cả thực hiện một cách ngon lành lắm nhưng chỉ có một điều là bấm vào để khởi động trò chơi thì nó báo là không tìm thấy data file. tôi đã thử extrac file setup ra rồi sau đó bỏ vào thư mục game nhưng cũng không được luôn. có một điều là game thì không chơi được nhưng máy vẫn đòi pass và cũng đã đăng ký nhưng cũng không ăn thua gì cả. mong các bác đưa ra ý kiến

MX31214

vậy thì các bác dùng cái link e đã up lên rùi đó,cài vào là chơi thoải mái.

DOP

Ai nói zị ? trò này DOP cài trên storage chạy fè fè luôn :D