• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ZIP][LEO1024]CMYLXGOs GingerSense - Streak Edition[RUU2.36.405.8][RAF 1.9OC]

0913100606

Bạn đư links nhưng có kiểm tra links không hay thấy người ta đưa sao thì copy/paste y như thế?!

lungtung

Rom này lâu rồi nhưng cũng không có gì đặc sắc, bạn gíơi thiệu lại gọn gàng qúa :))

AK47_CCCP

Thì thực ra cư bấm vào Link sẽ ra trang gốc mà, chịu khó đi, chắc cậu này đang vội, hoặc quá ư súc tích, ngắn gọn !
Mình đọc thấy các lỗi vẫn như cũ, chưa thấy các DEV sửa đc, thế thì ra bản mới làm j? Đã ra 1 bản rom, ít nhất cũng fair fix đc những lỗi mà bản truóc chưa làm dc, chưa sửa đc. chứ cứ theo nhau ra ào ào, mà lỗi vẫn nguyên thì.....

Chỉnh sửa cuối:

dungphp

Bản này based bản của mình ra và lại thêm nhiều lỗi hơn ! haha

Hai_ninhthuan

Thì thực ra cư bấm vào Link sẽ ra trang gốc mà, chịu khó đi, chắc cậu này đang vội, hoặc quá ư súc tích, ngắn gọn !
Mình đọc thấy các lỗi vẫn như cũ, chưa thấy các DEV sửa đc, thế thì ra bản mới làm j? Đã ra 1 bản rom, ít nhất cũng fair fix đc những lỗi mà bản truóc chưa làm dc, chưa sửa đc. chứ cứ theo nhau ra ào ào, mà lỗi vẫn nguyên thì.....

Bác nói chí phải. Bản nào mà khắc phục được hết lỗi thì mới là chuẩn, là bước đột phá.=)), còn chưa sửa được những vấn đề quan trọng nhất thì cài bản nào cũng như bản đấy thôi. Ủng hộ bác DungPh để dùng hàng Việt chất lượng cao. Mà bác Dũng giờ vươn ra tầm International rùi...

dungphp

Bác nói chí phải. Bản nào mà khắc phục được hết lỗi thì mới là chuẩn, là bước đột phá.=)), còn chưa sửa được những vấn đề quan trọng nhất thì cài bản nào cũng như bản đấy thôi. Ủng hộ bác DungPh để dùng hàng Việt chất lượng cao. Mà bác Dũng giờ vươn ra tầm International rùi...
Quá khen quá khen ! Hôm nay lại có thêm 1 nhân cũng nổi tiếng hỏi mình: phiredrop

Hi sir,

Thanks again for the welcome on my CM7 thread. It's fun being back on the HD2 after so long

Since I've been out of the game for a while, I was hoping I could get some pointers from you. I am trying to 'port' over my SkinnyEvo build to make it a CWM flashable rom. I've gotten it as far as the bootanimation, but it then starts bootlooping during the bootanimation.

I included tytung's kernel by default, and I am kinda stuck as to why I can't get it go boot all the way into the ROM. I haven't made any other changes other than the kernel and removing everything else that was needed (to my knowledge...) for the WinMo boot from SD.

I'd sure appreciate any help!

Oh and here's a link to what I've done so far (incase it's an obvious fix) =)
http://dl.dropbox.com/u/6755879/phir...nnyEvo-CWM.zip
Thanks man!

Tiếng Anh vẫn kém nên chỉ dám bảo 1 vấn đề có lẽ đúng với nó, hihi

haihapc22

Quá khen quá khen ! Hôm nay lại có thêm 1 nhân cũng nổi tiếng hỏi mình: phiredrop

Hi sir,

Thanks again for the welcome on my CM7 thread. It's fun being back on the HD2 after so long

Since I've been out of the game for a while, I was hoping I could get some pointers from you. I am trying to 'port' over my SkinnyEvo build to make it a CWM flashable rom. I've gotten it as far as the bootanimation, but it then starts bootlooping during the bootanimation.

I included tytung's kernel by default, and I am kinda stuck as to why I can't get it go boot all the way into the ROM. I haven't made any other changes other than the kernel and removing everything else that was needed (to my knowledge...) for the WinMo boot from SD.

I'd sure appreciate any help!

Oh and here's a link to what I've done so far (incase it's an obvious fix) =)
http://dl.dropbox.com/u/6755879/phir...nnyEvo-CWM.zip
Thanks man!

Tiếng Anh vẫn kém nên chỉ dám bảo 1 vấn đề có lẽ đúng với nó, hihi
Em dag dung' ban? HTC Desire S v1.35.1113.2 cua? Bac',rat^' tot va muot,dag mog cho*' nhiu' ban? Tiep theo cua? Bac'