• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ZIP][LEO512][LEO1024]CMYLXGOs Stock Desire HD(2)[RUU1.84][RAFPIGNA 1.7OC]

modbibi

Bác ơi sao bản này khởi động lâu thế em ngồi đợi cả 20 phút nó vẫn chua lên vcl

bạn dùng hd2 1024 hay 512,mình khởi động bt,ko lâu lắm,tầm 2p rưỡi...bạn khởi động lại xem,xem recovery đúng chưa

pmh171

cho hỏi sao mình cài -= CMYLXGO's Topia HD Transformation Pack [Tổng hợp themes và vài thứ linh tinh] =- mà ko thấy skin thay doi cho nao het vay

modbibi

cho hỏi sao mình cài -= CMYLXGO's Topia HD Transformation Pack [Tổng hợp themes và vài thứ linh tinh] =- mà ko thấy skin thay doi cho nao het vay

cài vào rồi vào mục skin để đổi chứ

phenmientay

Bản này mình cài bị một lỗi: không xem được flash video trên web. Có ai bị giống mình không? Cách fix như thế nào? Vui lòng chỉ giáo. Thanks

modbibi

Bản này mình cài bị một lỗi: không xem được flash video trên web. Có ai bị giống mình không? Cách fix như thế nào? Vui lòng chỉ giáo. Thanks

cài lại flash bản 10.1..92.8 nha

p/s all : update bản 1.1.10n ở trang nhất nha các bạn

lungtung

hình như có nhầm lẫn thì phải, bản 1.1.10n full và bản up từ 1.1.9 lên dung lượng bằng nhau đều 291M
bản 1.1.10 chỉ update thêm vài phần mềm thì phải, bác nào down rồi up lên mediafire giúp anh em pda với

Hieu3210

hình như có nhầm lẫn thì phải, bản 1.1.10n full và bản up từ 1.1.9 lên dung lượng bằng nhau đều 291M
bản 1.1.10 chỉ update thêm vài phần mềm thì phải, bác nào down rồi up lên mediafire giúp anh em pda với

Chính xác là gần bằng dung lượng đấy bạn, vì cách làm của tác giả là up hết lại cả system. Bạn cứ cài bình thường nhé.

lungtung

Bản này các build sau gần như tác giải không cái tiến gì nhỉ, chỉ nâng cấp 1 vài phần mềm trong build. Mình thích rom này, mong là nó có gì đột biến hơn nữa ( chắc khó )

sunbow

mình thấy bản này dùng rất tốt, mượt, pin tốt,cài phần mềm game vô tư
duy chỉ có wifi mặc dù bắt đc sóng căng đét nhưng ko vào mạng đc
có ai bị như mình ko

lungtung

mình thấy bản này dùng rất tốt, mượt, pin tốt,cài phần mềm game vô tư
duy chỉ có wifi mặc dù bắt đc sóng căng đét nhưng ko vào mạng đc
có ai bị như mình ko
Mìnhdùng bản này chẳng thấy lỗi gì cả, wifi, 3g.. ngon lành. Chỉ mỗi tội dòng của pin khi chờ nó nhẩy lung tung không ổn định cho lắm ( luc 2mA luc 6, lúc thì 14 )

modbibi

Mìnhdùng bản này chẳng thấy lỗi gì cả, wifi, 3g.. ngon lành. Chỉ mỗi tội dòng của pin khi chờ nó nhẩy lung tung không ổn định cho lắm ( luc 2mA luc 6, lúc thì 14 )

máy mình thì bình thường,dòng chờ luôn ổn định 3mA

lungtung

Bạn cài phần mềm batery monitor widget rồi xem log của nó ấy chứ mở lên thì bao giờ cũng 2mA 3mA, xem trong history mới biết ( mình để 60 giây up 1 lần )

modbibi

Bạn cài phần mềm batery monitor widget rồi xem log của nó ấy chứ mở lên thì bao giờ cũng 2mA 3mA, xem trong history mới biết ( mình để 60 giây up 1 lần )

mình dùng current widget, cũng để log 5s 1 lần,thấy dòng chờ ổn định ở 3 -> 5mA

Hai_ninhthuan

Mình thấy dòng chờ thì đúng là luôn ổn định thật. Để 1h thì vẫn 2-3mA; 5h thì vẫn 2-3mA. Nhưng khi sử dụng thì pin vẫn hao nhanh các bác ạ. :(

nvn1010

Mình thấy dòng chờ thì đúng là luôn ổn định thật. Để 1h thì vẫn 2-3mA; 5h thì vẫn 2-3mA. Nhưng khi sử dụng thì pin vẫn hao nhanh các bác ạ. :(

chính xác, kernel RAF 1.9 tuy dòng chờ luôn ổn định ớ mức thấp nhưng khi dùng thì mới thấy nó hao pin.
Các bản Lite dùng mượt hơn các bản full đấy Mình đang dùng bản 1.1.9 lite + kernel MDJ 10.3 chạy rất mượt và pin trâu cực

Chỉnh sửa cuối:

lungtung

Mình nghi là bản lite bao giờ cũng mượt hơn 1 chút vì nó nhẹ hơn. Kernel mình chưa thử vì không rành lắm, để thử bản giống của bạn xem thế nào

lungtung

đã có bản 1.1.11n :
DO NOT RESTORE DATA OR FLASH WILL BREAK
log :[CANNOT RESTORE /DATA OR FLASH WILL NOT WORK]
-Updated Google Maps to v5.3.0
-Fixed Flash Player (Hopefully for the last time)
-Fixed Browser Crash on Flash sites - Thanks ninjiafan for his testing
-Flash Player v10.2.156.12 hybrid cooked in

chủ topic up lên cho anh em thưởng thức nhé.