• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ZM Dialer: PM nhá máy chuyên nghiệp.!

duyanh2381

em xài O2lli-2003SE sử dụng PM này được ko mấy bro, nếu ko, thì còn cái nào ko? cứu em với đang dính chưởng.

lehoadesign

Mình cũng thế xài O2 lli - win 3 nên chẳng xài được lại cũng bị dính chưởng ....bác chiến có cách nào giúp em với cảm ơn

pekvocey

- Terminate dialing on answer detect: nhớ kick vào đó, vì nó sẽ tự động tắt nếu đối phương bật trả lời

Nếu đối phương bấm trả lời thì máy tự động ngắt, nhưng như vậy vẫn bị dính 1s mà, vẫn tốn tiền..

hoangtumodel

cái này mình test rùi, mặc dù nhìn vào màn hình điện thoại lúc phần mềm cúp máy là 0:00 , nhưng kiểm tra máy đối phương thì là 0:02 và kiểm tra trong tài khoản mình bị mất tiền.
Lúc đầu không biết, nhá máy khoái chí lắm, sau phát hiện mất hết 20k T_____T

hoangtumodel

đó là em phát hiện ngay khi test đó nghen, ko để ý mà sử dụng dài dài là : " tò tí te.... tài khoản của quý khách không đủ để thực hiện cuộc gọi " :))

devilmaycry281

Thôi chết rồi em vớ được cái này thì mấy cái thằng đêm nào cũng nhà máy chơi em quả này hơi mệt đây? mà anh ơi cho em hỏi cái này nhà máy như các anh ở trên nói mình vẫn mất tiền hả anh?

mtrungctu

Tùy thuộc vào tốc độ xử lý của máy nữa... Giống như phần mềm chặn cuộc gọi vậy thôi.

ThaiChienvn

Thôi chết rồi em vớ được cái này thì mấy cái thằng đêm nào cũng nhà máy chơi em quả này hơi mệt đây? mà anh ơi cho em hỏi cái này nhà máy như các anh ở trên nói mình vẫn mất tiền hả anh?
Bạn dùng cái này thì nhanh và chất lượng hơn đó. Mất mấy đồng thôi.

farseer86

hì hì, vừa sáng kiến ra.có thể dùng cái này để gọi người iu miễn phí 10 phút,tắt rồi tự gọi lại.Mình đặt thời gian connect la 550s và không để disconnect when call detected là được.
Nhưng đây vẫn chỉ là sáng kiến vì em đown version 9 về thấy chạy không ổn và không tự quay số lại được.Lại thủ công thôi!

khoianhks

- Max dials: Số lần mà bạn muốn nháy máy ( nhiều lắm.! Quá đã nhé.)
- Terminate dialing on answer detect: nhớ kick vào đó, vì nó sẽ tự động tắt nếu đối phương bật trả lời
- Connect time: Bạn nên chọn là 5 thôi để thời gian nháy máy ngắn, đối phương không kịp trở tay

cho mình hỏi cái này đầu dây bên kia có hiện số người gọi không.Thank

vinh_trung1002

các pro cho em hỏi.mình để Connect time: la 5s.khi bên kia kịp bắt máy thì mình có bị dính giây nào k ạ.bị bắt 1s viettel vẫn tính tiền.dạo nay em bị 1 số lạ nhá máy bực cả mình.có pro nào giúp em nhá sdt nay ko 0907445533.thank

ThaiChienvn

các pro cho em hỏi.mình để Connect time: la 5s.khi bên kia kịp bắt máy thì mình có bị dính giây nào k ạ.bị bắt 1s viettel vẫn tính tiền.dạo nay em bị 1 số lạ nhá máy bực cả mình.có pro nào giúp em nhá sdt nay ko 0907445533.thank
Nếu bên kia nhấc mấy thì 1 giây sau nó sẽ tự tắt.

vinh_trung1002

Nếu bên kia nhấc mấy thì 1 giây sau nó sẽ tự tắt.
vậy là bị tốn tiền rồi.cảm ơn anh.sau khi em sử dụng phần mềm nay thấy 1 số điểm như sau: chỉnh Connect time: la 5s có lúc bên kia vừa đổ chuông.có lúc thi ko kịp đổ hồi chuông nào.nhưng dù sao phần mềm này cũng rất tuyệt