• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ZntxHan v2.05 (siêu dịch) cập nhật

[Python]

Đây là phiên bản đã có sẵn ngôn ngữ Việt. Nhóm lập trình đã thêm ngôn ngữ Việt theo yêu cầu của VIP NGUYENTRANDUNG từ phiên bản 2.04

Vì vậy vothien không đưa vào mục Việt hóa:p

phiên bản sửa lỗi dịch Google hoặc Yahoo

[DOWNLOAD]http://files.myopera.com/vothienpda/files/ZntxHan_v2.05.sisx[/DOWNLOAD]

Chỉnh sửa cuối:

Chienkon88

Link của chut topic đang bị Mai cơn suy ba đơ , mọi người chờ chủ topic chữa bệnh cho nó xong thì vào down lại nhé :D

Good Luck @

Chienkon88

Dùng Opera mà đao. Thời buổi này không ai dùng IE cả

Opera đao được nhưng lại không kiếm cưng à :D , mình nói mọi người thui chứ mình thì cả đaokiếm đều đỡ được hết @ keke

Có điều là link đơ thiệt đó cưng à @

Good Luck !

Chỉnh sửa cuối:

0986212555

Nói chung đã Việt hoá được thì bản Việt hay Eng đâu quan trọng gì đâu, dẫu sao cũng Thanks chủ thớt 1 cái!

eripdaica

Có mấy game file ngôn ngữ ko để trong file .class mà để trong file .loc hoặc .lan.Pm này vh dc 2 file đấy ko a :/

tuyetha

Xóa file gì ðê không bi update error khi cài ây mây anh nhì. Help me please !

dongtam

Soa mình cài vào con N86 thì nó báo lỗi cập nhật .... mà mình đã cài bao giờ đâu ?

domanhtai

Opera đao được nhưng lại không kiếm cưng à :D , mình nói mọi người thui chứ mình thì cả đaokiếm đều đỡ được hết @ keke

Có điều là link đơ thiệt đó cưng à @

Good Luck !

Khiếp quá cơ

hoangphonghd

Thiện ơi. có soft nào VH java ko. mình có nhìu game TQ hay muốn VH chơi. Cho xin soft nào ngon tí nhé :D