• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ZOOOMER _Zoom Mọi Chỗ Mọi Nơi

ancola66

Super V.I.P
ZOOOMER v0.10

Với phần mềm này thì bạn có thể ZOOM ở bất kỳ phần mềm nào đặc biệt là VIDEO ZOOM (Rất nhiều bạn đang quan tâm đến vụ này :D). Phần mềm hoàn toàn miễn phí và đã thử chạy rất tốt trên HD2.

Hướng dẫn :
*Cài đăt phần mềm
*Chạy phần mềm
*Vào Options và Scan những phần mềm có trên thẻ, trên máy hay trong Windows... và tích vào những phần mềm nào bạn muốn sử dụng chức năng ZOOM (Ví dụ như WMPlayer.exe)
*Soft Reset
Bật thử Video bằng Windows Media Player, dùng 2 ngón tay Zoom Video như đúng rồi ngay :))

maiyeuemnn

Cái pm này hình như mình cũng tải bên xda về rồi, nhưng chưa dám xài :)
Giờ thấy bạn giới thiệu mới dám xài thử xem sao
các bác qua http://www.ad-grafiska.se/hd2/ để tải thêm pm hữu ích cho LEO nhá!

ngkhanhhoang

Có ai test thêm vụ này chưa? Tại sao trong clip quảng cáo của HD2 có zoom video mà bán ra thì lại ko? chẳng lẽ phải cài thêm soft???

Atemis

Active Member
hic sorry vì post bài vô đây nhưng vì vừa cài xong soft thì mới gặp tình huống này nên mong mọi người chấp nhận hihi.Vì chưa quen với màn hình của con LEO nên em nhỡ tay xóa mất mấy file trong Program/Windows Media Player,hic WMP không chạy được nữa mà em lại chưa backup.Không biết làm thế nào nữa chẳng nhẽ phải up lại ROM huhu.Các huynh giúp em với Thanks

venusian

Moderator
hic sorry vì post bài vô đây nhưng vì vừa cài xong soft thì mới gặp tình huống này nên mong mọi người chấp nhận hihi.Vì chưa quen với màn hình của con LEO nên em nhỡ tay xóa mất mấy file trong Program/Windows Media Player,hic WMP không chạy được nữa mà em lại chưa backup.Không biết làm thế nào nữa chẳng nhẽ phải up lại ROM huhu.Các huynh giúp em với Thanks

HR lại là đc thui.

ziczac66

Các bạn cho mình hỏi là làm sao mình đã tích hết các phần rồi nhưng cái IE nó vẫn không room được nhỉ?

ziczac66

Mình reset rồi,những ứng dụng khác đều ngon lành nhưng trừ cái IE mặc dù mình đã kiểm tra rất kĩ nhiều lần xem có sót cái nào chưa tích không.

DucLong

Super V.I.P
Mình reset rồi,những ứng dụng khác đều ngon lành nhưng trừ cái IE mặc dù mình đã kiểm tra rất kĩ nhiều lần xem có sót cái nào chưa tích không.
Bạn vào options/scan/window rồi chọn đến ie... đánh dấu xong, softreset máy
rồi kiểm tra lại nhé.

myGenio

Hình như CorePlayer no work thì phải, vì trong programm ko thấy ct coreplayer mà đã cài vào máy.

nguyen_hoang

Hình như CorePlayer no work thì phải, vì trong programm ko thấy ct coreplayer mà đã cài vào máy.

cái option bạn phải chỉnh khu vực tìm kiếm của chương trình
chắc để ở windows gì đó
mới thấy Zoom đc hết mà

DRACUDA

sao mình đã tich vào wmplayer rồi mà lúc vào xem phim k zoom đc nhỉ, sau khi scan, tich, và soft reset rồi nhưng vẫn k zoom đc, đã ai zoom đc chưa