• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

zToggle 4.0.0 [bài 10] - Bật/Tắt chức năng Multitasking trên iPhone/iPod/iPad

Zenki

Super V.I.P
"zToggle cho phép chức năng bật / tắt chức năng Multitasking và Wallpaper cho iPhone 4 và 3GS trên iOS 4.

View attachment 177683

View attachment 177681 View attachment 177682

Các bạn vào Cydia Search với từ khóa là "zToggle", ứng dụng FREE từ Source của Big", ứng dụng FREE từ Source của Bigboss.

longttcd

cái này hay nà, nhưng nếu xài os 4.0 mà ko có multitask thì xài 3.1.3 cho nó nhàn nhỉ :D, cái này cho những ng cần nè

pandamiss

cái này hay nà, nhưng nếu xài os 4.0 mà ko có multitask thì xài 3.1.3 cho nó nhàn nhỉ :D, cái này cho những ng cần nè

Nếu sài multitask thì mình thích cái pro suitcher hơn thấy nó dùng hay hơn. Còn os 4.0 cái hay nhất mình thích là bàn phím tiếng việt đó ^^

pole_star139

Mình thik soft này. Lên ios 4, thích nhất quả folder vs tiếng việt, còn đa nhiệm ko thấy ko cần thiết mà máy lại chậm, tốn pin, tắt ứng dụng hỏng cả nút home rồi :(

thomap

Soft này khá hay, xài ổn nhất trong các soft về off multitask, tiết kiệm pin hẳn. Thanks bác chủ thớt.

timhieu

Mình thik soft này. Lên ios 4, thích nhất quả folder vs tiếng việt, còn đa nhiệm ko thấy ko cần thiết mà máy lại chậm, tốn pin, tắt ứng dụng hỏng cả nút home rồi :(

Bạn cài thêm SBsettings (Activator) hoặc QuickDo sẽ ít dùng nút Home thôi mà!

phaitimvay

Hỏng là phải thôi... Cả con IP khổng lồ vậy.. cho độc cái NÚT tròn tròn đó ... cái gì cũng động đến nó thì không hỏng mới lạ.... !

Bạn cài thêm SBsettings (Activator) hoặc QuickDo sẽ ít dùng nút Home thôi mà!

Bác bảo cài mấy cái này vào cũng có bớt đi đc số lần sử dụng nút HOME đâu...... :((
Độc thật !!!!!!