• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ZUNE không kết nối được HD7?

anhgdb

Tình hình là con HD7 của em chạy bình thường. Sau khi em cài phần mềm password thì nó không vào xem được tin nhắn, không vào IE, không gọi được luôn...và Zune không kết nối với HD7.hichic.:((
Mong các Pro giúp đỡ. Thanks

anhgdb

reset và hard reset đều không được bạn ah. Lúc trước reset thì nó bắt mình làm lại mấy bước để signin vào. Bi giờ thì nó vào trong luôn, không cài đặt cái gì cả.
Help me!!!!

PhamQuang

Manager
Tình hình là con HD7 của em chạy bình thường. Sau khi em cài phần mềm password thì nó không vào xem được tin nhắn, không vào IE, không gọi được luôn...và Zune không kết nối với HD7.hichic.:((
Mong các Pro giúp đỡ. Thanks

Gỡ phần mềm Password gì đó ra xem thử lại xem sao rồi hãy tính tiếp.
Nếu đã HR lại mà vẫn bị thì nên cài lại ZUNE.

daotac84

em cũng bị tình trạng tương tự
máy hoạt động bình thường
zune cài bản 4.7 mới nhất, trước kia vẫn kết nối bình thương
cho anh bạn mượn 1 time về cắm vào zune chẳng báo gì cả, đã hard reset, đã cài lại zune vẫn không kết nối được
đem con hd2 chạy wp7 cắm vào cũng chẳng thấy động tĩnh gì
tìm mãi không biết nguyên nhân
nản quá :((

DucLong

Super V.I.P
em cũng bị tình trạng tương tự
máy hoạt động bình thường
zune cài bản 4.7 mới nhất, trước kia vẫn kết nối bình thương
cho anh bạn mượn 1 time về cắm vào zune chẳng báo gì cả, đã hard reset, đã cài lại zune vẫn không kết nối được
đem con hd2 chạy wp7 cắm vào cũng chẳng thấy động tĩnh gì
tìm mãi không biết nguyên nhân
nản quá :((

Bạn remove và cài lại zune trên PC còn trên PPC thì hardreset lại xem sao, nếu vẫn không được nữa thì mượn cọng USB khác thử lại.

daotac84

Bạn remove và cài lại zune trên PC còn trên PPC thì hardreset lại xem sao, nếu vẫn không được nữa thì mượn cọng USB khác thử lại.

vẫn không được ạ
trước đó pc của em chạy xp cài và syn bình thường
bây giờ cắm vào thì không nhận
mang 1 cái laptop khác đi cài win7 về cài đặt zune thì không thể cài được, mặc dù đã để windown auto update

ab9742

vẫn không được ạ
trước đó pc của em chạy xp cài và syn bình thường
bây giờ cắm vào thì không nhận
mang 1 cái laptop khác đi cài win7 về cài đặt zune thì không thể cài được, mặc dù đã để windown auto update
Máy cài win7 ko cài đc zune hả bạn.Nó báo như thế nào.Sao bạn ko thử cài lại xp xem sao

mumy3G

Vào Bootloader ( Tắt máy (HD7) hẳn nhấn giữ Volume Down và nhấn POWER để đưa máy vào Bootloader) xem pc có nhận máy không, cài bản ROM ship lại xem nhé.

daotac84

ok rồi, cảm ơn mọi người nhiệt tình chỉ bảo, laptop của em cài win7 cài zune, em khởi động lại máy mấy chục lần, cài zun mấy chục lần tự nhiên lại được

nhưng mà không biết lý do tại sao thì ức chế lắm ạ

bây giờ jailbreak ngon lành rồi :)

khanhceco

Bác này làm mọi người jun hết cả người, chắc là dính virus j rồi, lần sau trước khi kêu nên xem xét cho kĩ không mọi người lại đau đầu.