• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[04/07/2012][MAGLDR/CLK] MokeeOS v1.6-Final [PORT][ROM]

zZboy_coldZz

Nó hiển thị trong phần Baseband version trong Settings/About phone/Software infomation đó.
ok! mình đã kiểm tra, đã lên được 2.15.50.14! thanks bác nhiều!
Giờ test thử xem có cải thiện tình hình wifi và sóng không!
Pác có bị vần đề này như e không

zZboy_coldZz

bữa cũng định mua cái Sen mà thấy hd2 hấp dẫn hơn!
lần trước up bản V71 của pác PQ sao nó cú rù rù, cảm ứng chậm quá nên qua bản này thử!
Giờ kiếm người trao đổi thông tin mà chẳng có ai! hixx

thuyuae

Bác cứ có thắc mắc gì thì post lên đi, còn nhiều người dùng HD2 lắm mà
bữa cũng định mua cái Sen mà thấy hd2 hấp dẫn hơn!
lần trước up bản V71 của pác PQ sao nó cú rù rù, cảm ứng chậm quá nên qua bản này thử!
Giờ kiếm người trao đổi thông tin mà chẳng có ai! hixx

zZboy_coldZz

tình hình là sau khi up Rom MOKEEOS & radio 2.15.50.14 ==> wifi và market vào chậm. Trong market lúc nhấn vào phần mềm muốn cài, nó load cái hình & video hướng dẫn chậm kinh!
Pác nào có cách khắc phục tình trạnh này không!
Em mới xài HD2 còn gà lắm!! :-??
Mình thấy bản Rom Nexus beta 10 vào wed = wifi & market cực nhanh!

KCTV

Bản này chạy mượt, ổn nhưng hình như hao pin quá. Mình gặp thêm 1 lỗi là màn hình ở chế độ lock cứ tự động sáng lên rồi lại tắt liên tục. Flash lại vẫn bị như vậy...:O

zZboy_coldZz

Bản Rom này mình cũng hay bị lâu lâu là nó tự reset lại! bux mình ghê lun
ai biết cách khắc phục k?

quangeuro

Bản này chạy mượt, ổn nhưng hình như hao pin quá. Mình gặp thêm 1 lỗi là màn hình ở chế độ lock cứ tự động sáng lên rồi lại tắt liên tục. Flash lại vẫn bị như vậy...:O
bạn kiểm tra coi dàn phím cứng có bị kẹt nút nào không

art_nemo

Mình cũng bị tình trạng như vậy. Làm bữa giờ cứ tưởng bị hư phần cứng. He he........

trantantai07

các bạn cho mình hỏi với sao ko cài game trên Play Store được vậy, bị lỗi hoài à.

Azzura

Làm sao để chỉnh có 2 cái khóa nhỉ, mình muốn có khóa slide và pattern cho nó an toàn :D

biniube

các bác cho e hỏi, app Friend Stream xài có đc ko? sao e cài mãi mà ko đc, nó báo "App can not installed". mong các bác chỉ dẫn, e mới xài :D hjhj