• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[07.04.2009] Hot Update: TTPOD 3.3.0 English translated by dung1291985!

Status
Không mở trả lời sau này.

whitehat87

Bản tiếng viễt 7z em ko làm j đc. Xui wá .mai em phải lên pc rồi
Posted via Mobile Device
Khi file có đuôi .7z thì bạn rename trong Xplore để xóa đuôi .7z đi. Sau đó file sẽ trở thành dạng .sis
Lúc này thì cài vào đt thoải mái, ko phải cho vào pc nữa đâu.

MinhThang

Manager
TTPOD nha, ko phải TTPOP =)) hì hì, bác madienyeu nổi tiếng bên GSM đây hả :p bác Rinhvh đã Việt hóa xong rồi, đợi bác ý đóng gói thui :D

Ngoài lề một tí:
trong file RSC mà ko thấy mấy từ trong kiểu hiển thị(5)!Chỉ được 3 cái đầu thui!còn 4 cái sau tìm ko ra!a hỏi dung12345 xem thử nó nằm ở đâu!e còn cái đó với cái skin nữa là xong

kid1502

trong diễn dàn này em hâm mộ anh dũng nhứt;)
anh dũng pro cố lên=D>
cái mẹt anh chụp trong avata chắc đang đi thi lại hả anh:))

huong2009

TTPOD3.3

Mình quên capslock nên viết toàn in, mình thực sự muốn hoi, xin bạn Minh thang đã nhắc nhơ .:):)
:-/

Chỉnh sửa cuối:

kingofsea

N78 v21 hacked , bị lỗi memory full khi chạy ( cài patch rồi ) :| đã tắt mở lại , các app khác chạy bình thường :|

brightstart

E71 mình đang xài 3.2.1 ngon lành nhưng nhìn bản 3.3.0 này kết quá, liệu có cài đc không nhỉ (nhìn list hỗ trợ ko thấy có E71). Với cả các skin cũ có dùng được trên bản 3.3.0 này không? ^^

Kojiro

Super V.I.P
E71 mình đang xài 3.2.1 ngon lành nhưng nhìn bản 3.3.0 này kết quá, liệu có cài đc không nhỉ (nhìn list hỗ trợ ko thấy có E71). Với cả các skin cũ có dùng được trên bản 3.3.0 này không? ^^

Skin dùng ok với điều kiện phải chép vào :)

N85 không xài được bạn ơi :(:(:(:(:(:(

Bạn cài dùng ko được à, ko có tên trong list nhưng vẫn nên test thử nhé. Phải hack trước khi cài.

endicay

E71 sử dụng rất tốt, bản 3.3 này quá tuyệt không có gì để thắc mắc nữa.Có thêm 3 skin mới nhìn cũng đẹp.

tidus38

Anh cho em hỏi là bản này cài đè lên bản 3.2.1 đc hok hay là phải gỡ bản cũ đi xog mới cài bản này????

dung1291985

N78 v21 hacked , bị lỗi memory full khi chạy ( cài patch rồi ) :| đã tắt mở lại , các app khác chạy bình thường :|

bạn xem trong thư mục resource, nếu có 2 cái TTPOD.rsc và TTPOD.r31 thì xóa 1 cái TTPOD.rsc đi là xong!

Anh Dũng ơi cho E xin cái fonts A đang dùng đc không ạ, E tìm mãi mà không thấy. Thanks A trước nha :)

Status
Không mở trả lời sau này.