• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[07 APR][RAM HD v2.1] Incredible Sense v1.1 [K:Raf1.9OC]

Bạn đang dung bản Incredible Sense?

• [25 MAR][RAM HD v2] Incredible Sense v1.0 - CAM FIXED! [HTC Vivo][K:Raf1.9OC]

Votes: 10 20.8%
  • [25 MAR][RAM HD v2] Incredible Sense v1.0 - CAM FIXED! [HTC Vivo][K:Raf1.9OC]

Votes: 1 2.1%
  • [27 MAR][DAF] Dungphp VIVO 1.36.405.1 WWE [RAF 1.9OC]

Votes: 4 8.3%
  • [31.MAR.11][CWR] Frankinstine DROID S v1.2

Votes: 2 4.2%
  • Không tôi dùng ROM khác

Votes: 31 64.6%

• Total voters
    48

batuocbongdem

Đúng là bản Tmous đang bị lổi, làm sáng giờ tưởng máy mình bị j nên cứ up lại 2-3 lần

nguyenh

Các bạn cho mình hỏi là bản này chạy Data2sd hay chỉ sử dụng NAND??? hỏi bên XDA chưa ai trả lời :-s

Imilka không thích sử dụng data2ext mà thường dùng app2sd+ vì thề vẫn phải có ext trên thẻ nhớ để lưu chuyển chuơng trình sang đó. Bản này chạy có thể nói là nhanh nhất trong các bản có SENSE 2.0. nhanh hơn HD, chụp ảnh khoảng như ROM desire HD.
P/s: sorry các bác dùng TMOUS mình chỉ dùng Leo thường nên chưa down ROM cho TMOUS về, tối này rảnh sẽ up lên MF cho các bác.

Hai_ninhthuan

Bản này là Sense 2.2, android 2.3.2 phải không các bác? đang down về để thử đây, với tốc độ này chắc mất 1 tiếng rùi. Lần trước là bản dùng thử mà đã thấy mượt kinh hồn, không biết giờ thế nào đây?\-/
Các bản rom cứ gọi là dội bom liên tục, khổ thân em nó =))

matmeo41087

Thông báo bản này không quay phim được chứ đừng có nghĩ đến quay HD 720p=))

heymen9x

bản này mình cài từ chiều tới h, sense mới nhưng ko biết đc là mới chỗ nào, chỉ thấy mới ở cái nút sổ ra menu, dùng cảm giác cũng như ROM DHD, Free ram nhiều 260MB, quadrant thấp ~ 1100 , cài vài cái game chơi ko đc, pin lúc cùng 50% bọc túi ngồi thấy nóng nóng nhưng ko để ý cỡ 1 tiếng sau móc ra còn 12% , xem history thấy khóa máy mà toàn hao ~ 200 mAh, hoảng quá tắt máy lun, hơi thất vọng :(

Hai_ninhthuan

làm mình mới tải về hồi chiều, chưa kịp up, bác nói vậy thì ....:-?
bác thử boot lại 1-2 lần xem thế nào?

9xclub

- tạo ext trên SD
cái này em chưa làm bao giờ hic hic, ngại quá ko biết nhanh ko

nguyenh

bản này mình cài từ chiều tới h, sense mới nhưng ko biết đc là mới chỗ nào, chỉ thấy mới ở cái nút sổ ra menu, dùng cảm giác cũng như ROM DHD, Free ram nhiều 260MB, quadrant thấp ~ 1100 , cài vài cái game chơi ko đc, pin lúc cùng 50% bọc túi ngồi thấy nóng nóng nhưng ko để ý cỡ 1 tiếng sau móc ra còn 12% , xem history thấy khóa máy mà toàn hao ~ 200 mAh, hoảng quá tắt máy lun, hơi thất vọng :(

Mình không bị lỗi này, nhưng mà có cảm giác là nếu chẳng may chạm phải phím cứng để màn hình sáng thì sẽ rất lâu tắt -> tốn pin!

bugartiveron

Imilka không thích sử dụng data2ext mà thường dùng app2sd+ vì thề vẫn phải có ext trên thẻ nhớ để lưu chuyển chuơng trình sang đó.

data2ext va app2sd+ khac nhau o diểm gì hả bác.nếu tạo ext thì tao EXT2 hay 3 vạy chỉ rõ giup em được k