• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[07-Oct][MAG/cLK][CWM]NDT SENSE3.0 PYRAMID BASED V8.0 Final[HierOS 1.8.3]

minhdang125

bản này ram free nhiều hơn nhưng chạy chậm hơn v4 bác lang thang ơi.Chờ bản mới thử tiếp.Cám ơn bác nhé

minhdang125

bác lang thang ơi sao lâu quá không ra bản sense mới chắc bận cho ra miui mới hả bác chờ bác thêm nhé thanks

langthang262

bác lang thang ơi sao lâu quá không ra bản sense mới chắc bận cho ra miui mới hả bác chờ bác thêm nhé thanks
Tại bản này chưa có gì cập nhật lớn nên không làm, để mai test mấy thứ xem thế nào, hình như fix được sọc ngang rồi :)

minhdang125

bác lang thang ơi bên xda đã có sense 3.5 của bác dung rồi nhưng em thích giao diện của bác hơn bản v6 này có tích hợp giống vậy không

Hieu3210

Cập nhật bản V6.0 đã fix lỗi sọc ngang nhé
Bản này vẫn phải chia EXT hả langthang. Vì thấy có nhiều bản cho TMOUS không cần chia EXT. Khoái vụ này hơn, vì test nhiều ROM mà cứ chia EXT thế này thì hơi nản.

concuarangme

Bản này vẫn phải chia EXT hả langthang. Vì thấy có nhiều bản cho TMOUS không cần chia EXT. Khoái vụ này hơn, vì test nhiều ROM mà cứ chia EXT thế này thì hơi nản.

chia 1 lần rùi sử dụng luôn là được rùi, đâu ảnh hưởng j đâu

phong1892

Bác langthang ơi, bản Special hơn bản Standard ở chỗ nào vậy? Em hơi ngại vụ cài lại ROM nên phải hỏi trước.

tinhbana

Sao em chưa khi nào cài được Sense nhỉ, cứ khởi động đến chữ HTC màu xanh là đứng yên luôn, em để hơn 30' hoặc nguyên đêm mà vẫn vậy.
Có bác nào giúp em??

tuaneti

Sao em chưa khi nào cài được Sense nhỉ, cứ khởi động đến chữ HTC màu xanh là đứng yên luôn, em để hơn 30' hoặc nguyên đêm mà vẫn vậy.
Có bác nào giúp em??

Bạn xem lại Patition size của Recovery nhé, Nếu không đủ là hay treo ở Logo, khi cài nhớ Wipe cả trc lẫn sau khi up Rom cho sạch hoàn toàn !

tinhbana

Bạn xem lại Patition size của Recovery nhé, Nếu không đủ là hay treo ở Logo, khi cài nhớ Wipe cả trc lẫn sau khi up Rom cho sạch hoàn toàn !

Em sửa theo hướng dẫn của bác langthang trên, để 170M, không được, em sửa 180M cũng không được bác à