• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[09-01-2012] HD2 CoreDroid GB 2.3.5 V3.5 [SENSE 3.5] - AE cùng Test nào !

smartman76

Cái này thì mình thấy bản Sense Của CoreDroid đều bị. Do cái khóa nó nhạy quá. Chạm vào rút lên là nó nghe máy luôn ^^

cái này có pro nào mod cái khoá trượt ngang em nghĩ chắc ko bị nữa ;;)

Azzura

Cái này thì mình thấy bản Sense Của CoreDroid đều bị. Do cái khóa nó nhạy quá. Chạm vào rút lên là nó nghe máy luôn ^^

Vậy nên dù rất thích nhưng cũng đành phải chia tay em ý :(

tuangiangcz

AE thích giao diện Coredroid Test thử bản này xem RCMix3D_Runny_v5.1
http://hotfile.com/dl/144596772/56c0..._v5.1.zip.html
toàn bộ giao diện và icon đc mình chuyển từ bản Coredroid V3.7 sang, rất mượt mà, pin OK nghịch thoải mái tuy nhiên camera vẫn bị lag.
cài đặt: HD2 TMOUS: CWR 5/270/5
HD2 EU: 5/220/5 + Chia EXT4

Chỉnh sửa cuối:

takako

AE thích giao diện Coredroid Test thử bản này xem RCMix3D_Runny_v5.1
http://hotfile.com/dl/144596772/56c0..._v5.1.zip.html
toàn bộ giao diện và icon đc mình chuyển từ bản Coredroid V3.7 sang, rất mượt mà, pin OK nghịch thoải mái tuy nhiên camera vẫn bị lag.
cài đặt: HD2 TMOUS: CWR 5/270/5
HD2 EU: 5/220/5 + Chia EXT4
Bác tuangiangcz ơi.bác có thể hướng dẫn em cách chuyển giao diện và icon sang như nào ko.Em thấy coredroid công nhận cực đẹp.nhưng mà Rom thì bình thường.chất luợng ko cao mấy.bác chỉ giáo nha.Em Nghịch ngợm tẹo.sai` W810i song lên HD2 lun nên PDA ga` lém

Bác tuangiangcz ơi.bác có thể hướng dẫn em cách chuyển giao diện và icon sang như nào ko.Em thấy coredroid công nhận cực đẹp.nhưng mà Rom thì bình thường.chất luợng ko cao mấy.bác chỉ giáo nha.Em Nghịch ngợm tẹo.sai` W810i song lên HD2 lun nên PDA ga` lém
Bạn copy vào thẻ và flash qua Recovery như flash rom thôi.

khang_bk

Dùng bản CoreDroid 3.7 cũng okie nhưng vấn đề pin kém quá. Đang chuyển qua bản Pure Cyannogend Mod khá tốt. Dòng chờ thường 3mA và rất mượt. Rom nhẹ nhàng.