• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[11-03-2012]NexusHD2-ICS-4.0.3-CM9 V1.5 by Tytung

hduong_langtu

sao mình cái bản HWA v2.1 mà wifi không xử dụng được nhỉ? Có bạn nào bị như mình không? Hay ai biết cách khắc phục không chỉ mình với.

Bản này cập nhật như thế nào vậy bạn?

này là Kernel bạn sài rom topic này thì update kernel mới thử có gì ổn định hơn không thui fash bình thường như fash rom zip thôi.

kienhanh8188

Hok bít mọi người chạy rom này sao chứ, e chạy thấy pin hok dc 24h quay fim dc khoảng 1pm là máy cheo

bestboyrgkg

NexusHD2-ICS-4.0.4-CM9 V2.2 nè, vừa cài xong, cái softkeys không có sẵn, bên XDA chỉ như này để kích hoạt softkeys : "Adding qemu.hw.mainkeys=0 to the build.prop seems to give you the bar in phone mode" nhưng làm mãi chả được, bro nào hiểu thì chỉ mình với:-??

alanlee

Lúc trước mình cài bản HWA V2.1 , volume phần Media nhỏ xíu xiu , không biết bản 2.2 ra sao ?

bestboyrgkg

có một số vấn đề là test game thử thì bị force close hơi bị nhiều, úp máy tắt nhạc trong V2.1 cũng không được nữa, nhưng bù lại rất nhiều cái mới lạ \-/

catalya

Đã có bản 2.3 chạy rất ổn định của bác tytung rồi sao các bác không up lên cho các anh em khác down về dùng nhĩ

easyipro

bản NexusHD2-ICS-CM9-HWA V2.2 fix lỗi sọc màn hình khi xem video = cách nào vậy các bác.

easyipro

đã có bản NexusHD2-ICS-CM9-HWA V2.3 .
các bác cho em hỏi chỉnh sửa 168MB system partition and at least 2MB cache partition
khi dùng clk thì chỉnh sửa như thế nào vậy, cái Patition size em ko biết chỉnh file .nbh như thế nào để có partion 168/2