• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[11-03-2012]NexusHD2-ICS-4.0.3-CM9 V1.5 by Tytung

Dao2nd

11-03-2012]NexusHD2-ICS-4.0.3-CM9 V1.5 by Tytung

Sao mình cài mấy bản gần đây toàn bị khởi động lại nhỉ? Mình cũng chia cao hơn yêu cầu tầm 20mb rùi mà toàn vậy. Cứ có ai gọi đến là tự reset hay tự nhiên cũng reset?

mình vừa chuyển sang is4.0 cài bản mới nhất 2.7 nhưng không thấy dung lượng của phân vùng ext4 đâu cả.làm cách nào để is đọc được ext4 nhỉ? chứ kiểu này mới cài được mấy chương trình đã hết bộ nhờ rồi

snipervn

mình vừa chuyển sang is4.0 cài bản mới nhất 2.7 nhưng không thấy dung lượng của phân vùng ext4 đâu cả.làm cách nào để is đọc được ext4 nhỉ? chứ kiểu này mới cài được mấy chương trình đã hết bộ nhờ rồi

Bạn lên Play store để search và download phần mềm Link2SD về và cài vào máy. Nếu bạn chỉ cần xem Ext4 capacity thì bạn chạy chương trình Link2SD --> chọn Menu --> Storage info là sẽ thấy hết.

Nếu HD2 của bạn là bản Leo (EU- 512MB Ram) thì bạn dùng luôn Link2SD để chuyển hết data, cache của các phần mềm bạn muốn chuyển --> free-up được kha khá bộ nhớ đấy.

Chỉnh sửa cuối:

vubinh47

so sánh với MIUI

Các bác nào dùng rồi cho em cái so sánh với MIUI với, về tính năng + độ mượt + camera và tiết kiệm pin với!!!:ar!:ar!