• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13/03/2013] ViperDHD v2.1.3 | Android 4.0.4 | Sense 4.1

SDragon89

Giúp e với

E vừa mới up ROM con này nhưng là bản Viper DHD v1.1.0,e vào phần update lên down bản mới về nhưng lúc up date thì nó báo lỗi,là sao các bác giúp e với:(:)(:)((

lỗi 403 forbidden
Mình vừa tải thử thì link vẫn ngon mà bạn...;;)

hitle02

Vipers

E vừa mới up ROM con này nhưng là bản Viper DHD v1.1.0,e vào phần update lên down bản mới về nhưng lúc up date thì nó báo lỗi,là sao các bác giúp e với:(:)(:)((

Bạn phải down đủ bộ nhé :

ViperDHD v1.2.3-v1.2.2 OTA

ViperDHD v1.2.2-v1.2.1 OTA

ViperDHD v1.2.1-v1.2.0 OTA

ViperDHD v1.2.0-v1.1.0 OTA

ViperDHD v1.1.0-v1.0.0 OTA

Up dần từng cái như vậy mới không báo lỗi .

hitle02

Vipers

E dùng Vipers bản 1.2.2 khi dùng wifi ở nhà e thì không vào được , mà tới chỗ khác có wifi lại vào đc , nhưng mà laptop e dùng vẫn cứ vào ầm ầm . Có bác nào biết cách cài đặt cấu hình cho điện thoại không ? E chả hiểu sao nữa , wifi nhà e không có pass nữa chứ .

E dùng Vipers bản 1.2.2 khi dùng wifi ở nhà e thì không vào được , mà tới chỗ khác có wifi lại vào đc , nhưng mà laptop e dùng vẫn cứ vào ầm ầm . Có bác nào biết cách cài đặt cấu hình cho điện thoại không ? E chả hiểu sao nữa , wifi nhà e không có pass nữa chứ
Bạn bị trùng địa chỉ IP nên không vào mạng được, bạn sửa lại địa chỉ IP ở modem WiFi nhé.

hacbaoklhh

Mình cũng đã Test link bằng Chrom và IE đều bắt link bình thường mà. Đảm bảo link sống 100% :D

vuanhhao01

2222222

đã có ViperDHD 2.0.0 (androidfilehost) chủ thớt up cho mopij người đi

sdtuan

sao tôi cài xong bản 2.1.2 xong roi vao muc update điện thoại để up lên 2.1.3 thi bi lỗi vậy máy tải về xong khởi động lại hiện lên cái tam giac có dấu chấm than...

hacbaoklhh

sao tôi cài xong bản 2.1.2 xong roi vao muc update điện thoại để up lên 2.1.3 thi bi lỗi vậy máy tải về xong khởi động lại hiện lên cái tam giac có dấu chấm than...

Bạn nên full wipe bản ROM cũ trước khi cài ROM mới

minhkhoa2007

Khi có cuộc gọi đến,điện thoại mình thường xuyên bị lỗi là vuốt nhận cuộc gọi không được, và bản rom này bị lỗi phần chụp hình là khởi động bấm chụp hình là bị văng ra. Mong các bạn giúp đỡ cách khắc phục.Thanks nhiều