• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13.Feb.2012]NDT MIUI DEVELOPMENT V48.0|STABLE V6.0[2.3.7][Tytung R14]

thanhcun

Chắc khi up load có lỗi j rồi..hoặc khi flash rom thiếu bước j đó...bác hướng dẫn lại cách làm xem e làm có đúng ko

radio máy bạn ver bao nhiêu ?up lên cái mới nhất đi..............................................

giangdong_vnn

Em cũng đang mong bản này.Chờ bác hoàn thiện rồi em chuyển qua dùng lun ^^. Thanks again!
Không cần chờ bản hoàn thiện đâu bác ợ, bản này dùng good lắm, thấy mọi thứ rất ngon, duy nhất GPS, và USB có vấn đề chút. Rất đáng để dùng

Hai_ninhthuan

Thử cài lại APN bằng tay xem sao, mình cũng bị mấy lần rồi. APN tự động bị lỗi nên cài lại là oke ngay.

hoabn

e cũng bị giống như bác,chẳng hiểu thế nào,mà nhìn anh bác langthang đưa lên,đúng là cũng có 3g nhưng không hđ như a e mình mà

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 52 minutes:

bác langthang xem lại giúp e cái,

Chỉnh sửa cuối:

venusian

Moderator
Build 2.3 này là của bác tự biuld lấy hay lấy từ trang nào vậy. Mình vào miui.com vẫn chưa thấy có build 2.3 đâu.

Hai_ninhthuan

Build 2.3 này là của bác tự biuld lấy hay lấy từ trang nào vậy. Mình vào miui.com vẫn chưa thấy có build 2.3 đâu.

Vậy là bác ấy tự build rùi \-/
Đây nè: Thanks bác dungphp đã giúp đỡ hoàn thành ROM này

Hai_ninhthuan

Hic, gần như ngày nào cũng up rom mới và thử xài, đau đầu phết đấy.
Cảm ơn bác nhiều nhé! Chờ đợi bản ổn định đã fix

bác phải tải về cài xem thế nào, có lỗi gì thì thông báo cho bác chủ thớt biết để fix lỗi chứ? Như bác thì làm sao biết có lỗi gì hay không mà chờ bản ổn định.....:p

balaxitamon

Oặc, đang down bản 1.0 thì thấy bản 2.0, mà bản 2.0 này chi fix lỗi USB hay có gì khác nữa không bác, à , mà bản này có xài wifi adhoc được không, bản 4.0 bị lỗi wifi adhoc, bắt được nhưng kết nối không được, mấy bản 3.x thì ok

Hai_ninhthuan

Oặc, đang down bản 1.0 thì thấy bản 2.0, mà bản 2.0 này chi fix lỗi USB hay có gì khác nữa không bác, à , mà bản này có xài wifi adhoc được không, bản 4.0 bị lỗi wifi adhoc, bắt được nhưng kết nối không được, mấy bản 3.x thì ok

Bác chủ thớt dội bom liên tục.:D

hoabn

Có bác nào nưa cài bản v1 bị lỗi wifi,3g không?e và một bác nữa bị lỗi đúng như nhau nhờ bác lanhthang mà bác cứ nói dùng bt,chẳng biết thế nào,,e dùng t.mobile

tulove1

Cu langthang262 ơi, quên cái vụ trượt ngang rồi à. Up gì mà lâu thế, để anh kéo cho cái cáp quang lại chê

langthang262

Đã cập nhật link download bản V2.0

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 10 minutes:

Cu langthang262 ơi, quên cái vụ trượt ngang rồi à. Up gì mà lâu thế, để anh kéo cho cái cáp quang lại chê
Hic hic, vụ trượt ngang thì phải thay cái Launcher, sẽ không còn là MIUI nữa :), bác dùng bản GINGER của em ở topic ngoài ấy, có trượt ngang đấy

Chỉnh sửa cuối: