• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[14-SEP]DUNGPHP DESIRE S WWE SENSE 3.5 FOR HD2 [v1.2][Raf 1.9GB]

hnhabio

Bản này ai dùng cho xin 500 đồng cảm nhận hộ em cái (kếtnooit, nghe gọi, ...), Bác langthang cho anh em nhiều chọn lựa quá nên hoa hết cả mắt, thank so much

0913100606

Bản này ai dùng cho xin 500 đồng cảm nhận hộ em cái (kếtnooit, nghe gọi, ...), Bác langthang cho anh em nhiều chọn lựa quá nên hoa hết cả mắt, thank so much
Các trang trước người ta cho bạn 50,000đ cảm nhận luôn chứ không phải 500 đồng, về các trang trước mà tham khảo bạn à

bugartiveron

Sau 1/2 ngày test thử cảm nhận đẹp và nhiều thứ mới, khá mượt, thay kernel Tytung vào Pin tiết kiệm hơn.

Các bác nên thử cho bõ công dùng HD2 :))
cho em xin cái link dow kerrnel Tytung được k bác.mà up cái kernel kiểu gì hả bác

bugartiveron

bản 1.2 sau khi cài đặt hoàn chỉnh rb lại máy .máy em k load vào được.có bác nào bị lỗi này k

quangloiat

Sao mình cài bản v1.2 cho con HD2 thường khi tới đoạn PROCESSING SYSTEM, Please waiting là đứng nhỉ. Đợi 20 phút rồi. Mặc dù đã 5/160/5 và chia thẻ nhớ 1G rồi ? Bạn nào biết chỉ giùm nhé!

em dùng MAGLD bản 1.1 em dùng bình thường lên 1.2 mới bị bác ak.chán
:(:)(:)(:)(:)((

Sao mình cài bản v1.2 cho con HD2 thường khi tới đoạn PROCESSING SYSTEM, Please waiting là đứng nhỉ. Đợi 20 phút rồi. Mặc dù đã 5/160/5 và chia thẻ nhớ 1G rồi ? Bạn nào biết chỉ giùm nhé!
Các bạn thử chia dung lượng CWM lớn hơn một chút coi sao.

cdtvgt

bản này đồng chí Dungphp lâu cập nhật quá. bên XDA có đồng chí dansta34 đang phát triển bản này. không biết thế nào

myGenio

bản này đồng chí Dungphp lâu cập nhật quá. bên XDA có đồng chí dansta34 đang phát triển bản này. không biết thế nào
thử luôn coi sao, rồi làm 1 thớt rì vieu giới thiệu cho mọi ng.

fbbk

Mình thì bị lỗi chỉ kết nối mạng đc với mạng wifi đầu tiên. Các mạng sau kết nối đc nhưng ko vào mạng được.

cdtvgt

Mình thì bị lỗi chỉ kết nối mạng đc với mạng wifi đầu tiên. Các mạng sau kết nối đc nhưng ko vào mạng được.
xóa dữ liệu WIFI đó. khởi động lại, rồi vào lại là được

vantam75

Sao tôi vô nét coi flash là bi out ra ngoài? có ai bị vậy ko chỉ tôi với? đang xài HD2 thường, cài CWR 5/200/5.