• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[14-SEP]DUNGPHP DESIRE S WWE SENSE 3.5 FOR HD2 [v1.2][Raf 1.9GB]

0913100606

--> font chữ vẫn nhỏ
--> pin của mình dùng một ngày
--> có nhiều camera để thay thế Bác có thể chỉ rõ hơn phần này không?
--> bluetooth chưa test gần như ko dùng bao giờ
Bác có thể nói rõ hơn giúp mình được không?

cvulam

Các pác cho em hỏi có pác nào có bản fix Glitches 2.3.4 Glacier Gingerbread không ? cho em xin với .

Chỉnh sửa cuối:

atulaphan

Bác có thể nói rõ hơn giúp mình được không?
trong bản rom của Jaquilani Games editor chuyên dùng cho chơi game (27/6 , trên SD) có mấy cái camera, bạn dùng phần mềm appsave chuyển nó thành file apk rồi cài cho các bản rom sense 3 hay 3.5 trên nand đều ok.

mrtuaans

hình như các bản của pak DungPHP này đều không chạy trên V1.1.3 Magldr, e thử 3 bản của pak này nhưng cứ khởi động lại thì treo ngay ở trên logo htc

Chỉnh sửa cuối:
hình như các bản của pak DungPHP này đều không chạy trên V1.1.3 Magldr, e thử 3 bản của pak này nhưng cứ khởi động lại thì treo ngay ở trên logo htc
Các bạn khác vẫn flash tốt mà, chú ý bạn nên dùng Recovery v3.2.0.2 chứ nếu bạn dùng Recovery v4.0.0.0 hay v4.0.1.4 thì rất hay bị treo ở logo HTC.

0913100606

trong bản rom của Jaquilani Games editor chuyên dùng cho chơi game (27/6 , trên SD) có mấy cái camera, bạn dùng phần mềm appsave chuyển nó thành file apk rồi cài cho các bản rom sense 3 hay 3.5 trên nand đều ok.
Bác cho mình xin đường link với. Camera Theo room còn lag quá.

atulaphan

Bác cho mình xin đường link với. Camera Theo room còn lag quá.
của bạn đây: http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=1130359
bạn nên up // bản này trên SD (chơi games vô đối, cài thêm laucher 7 và MIUIlaucher 3.1 rồi gỡ cái laucher cũ của rom đi thì ok) rồi lấy mấy cái camera theo cách mình hướng dẫn ở trên.
À bản V1.4 beta 2 (sense 3.5 + 3.5.5) runnymede của dansta 34 (19/10) trên nand bên XDA đã tích hợp thêm widget bliss rồi đấy. ae thử up xem nhé
p/s: ai up bản của dansta34 thì dùng titanium backup pro backup file Shotcuts & Clock (widget bliss) lại nhé vì file này dùng tốt cho các bản runnymede 3.5 của các cooker khác.

Chỉnh sửa cuối:

remy_syncadroid

em mới dow bản 1.2. nhưng khi up thì báo ko tìm thấy file .zip mặc dù em đã chép vào thẻ nhớ và flash recover rồi. tại sao như thế bác nhỉ

remy_syncadroid

Các bạn khác vẫn flash tốt mà, chú ý bạn nên dùng Recovery v3.2.0.2 chứ nếu bạn dùng Recovery v4.0.0.0 hay v4.0.1.4 thì rất hay bị treo ở logo HTC.

bác ơi em thấy có recovery 3.2.0.1 thôi chứ có thấy bản 3.2.0.2 đâu nhỉ. bản rom yêu cầu 5/160/5

em làm 5/200/5 thì có khác nhau gì ko ak. cái 160 và 200 là gì thế ak.
cài bản rom này lâu quá. hix. em flash recovery 3.2.0.1 mà vẫn bị treo ở logo HTC :((

Chỉnh sửa cuối:

9xclub

cho e hỏi để mấy icon ở màn hình khóa như nào thế ạ, lúc mới up rom thì có jờ tự nhiên bị mất :(

bác ơi em thấy có recovery 3.2.0.1 thôi chứ có thấy bản 3.2.0.2 đâu nhỉ. bản rom yêu cầu 5/160/5

em làm 5/200/5 thì có khác nhau gì ko ak. cái 160 và 200 là gì thế ak.
cài bản rom này lâu quá. hix. em flash recovery 3.2.0.1 mà vẫn bị treo ở logo HTC :((
Bản Recovery v3.2.0.2 bạn tải tại đây. 160 hay 200 là dung lượng CWM đó bạn cứ nên chọn cao hơn một chút so với bản rom yêu cầu nhé.

cho e hỏi để mấy icon ở màn hình khóa như nào thế ạ, lúc mới up rom thì có jờ tự nhiên bị mất :(
Bạn vào Personalize (góc trái phía dưới hay vào System/Personalize), ở Display, chọn Lock screen shortcut nhé.

èo trách nào, Recovery của e là 3.0.0.5. thanks pak nha
Thử xem sao, tải ở trên nhé.

9xclub

Bản Recovery v3.2.0.2 bạn tải tại đây. 160 hay 200 là dung lượng CWM đó bạn cứ nên chọn cao hơn một chút so với bản rom yêu cầu nhé.

Bạn vào Personalize (góc trái phía dưới hay vào System/Personalize), ở Display, chọn Lock screen shortcut nhé.

Thử xem sao, tải ở trên nhé.

Tích vào rồi mà vẫn ko hiện bác àh :(