• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[14-SEP]DUNGPHP DESIRE S WWE SENSE 3.5 FOR HD2 [v1.2][Raf 1.9GB]

tuaneti

Clip bên XDA trong bài của bác Dũng có đó bác ơi.

Thanks Bác , Mới lượn XDA thấy chưa có, Giờ thì có rồi chắc mới Update Video, có lẽ phải chờ đến bản V2 chứ bản này e chừng nhiều lỗi quá, Mà lỗi là không thích roài !:D

nilt02

bác nào cài đc chưa? em ko rõ cài đặt thế nào cả, đã chạy vào magldr và up rom trong CWM 3.0 nhưng cứ treo ở màn hình logo và hình ảnh đồng chí nào đó ? em ko rõ có phải chia EXT SD ko ?

tuaneti

bác nào cài đc chưa? em ko rõ cài đặt thế nào cả, đã chạy vào magldr và up rom trong CWM 3.0 nhưng cứ treo ở màn hình logo và hình ảnh đồng chí nào đó ? em ko rõ có phải chia EXT SD ko ?

Nếu là HD2 thường thì phải EXT nhé, Và nhớ thông số CWM tác giả đã đưa thì sẽ không treo ở Logo !

minhdang125

Bác dungphp không vào được diễn đàn do cty khóa IP nên mình Post bản này lên cho mọi người dùng.
Bản này rất mới, hiện chưa có máy nào có Sense3.5 bán trên thị trường đâu nhé :D
cám ơn bác lang thang nhé mà bác fix thêm glass theme vào sẽ đẹp hơn nữa thanks

0913100606

Thanks Bác , Mới lượn XDA thấy chưa có, Giờ thì có rồi chắc mới Update Video, có lẽ phải chờ đến bản V2 chứ bản này e chừng nhiều lỗi quá, Mà lỗi là không thích roài !:D
Nhìn qua video thì cảm giác không gì mới so với 3.0 nhưng khi cài vào thì thích thật. Em chỉ mong bác Dũng fix một số lỗi như không kích hoạt bluetooth, không nhận thẻ khi cấm usb, sọc ngang là xem như tình cảm với 3.0 vơi dần!!!

letanminh13

Chỉnh thông số CRW của Tmous như thế nào vậy mọi người ? Tớ cài bị đứng ở chữ HTC

tuaneti

Không biết bản 1.1 có Fix được nhiều không chứ bản 1.0 Lỗi tứa lứa phứa ra, Nhiều vô kể lun. Sợ quá, Nhưng mà khá nhẹ không nặng như Sense 3.0

ToraiKnight

Ý mình là thông số đó chỉnh như thế nào trong file flash.cfg.

Sr vì mình mới xài hd2 nên còn hơi thiếu hiểu biết. Thanks in advance !

misc ya 1M
recovery rrecov|ro|nospr 5M recovery_3.2.0.0_leo.img
boot yboot|ro 5M
system ya 440M
cache ya 5M
userdata ya|asize|hr allsize

0913100606

Phải chờ sáng thứ 2 vào công ty mới down được bản này, có bác nào up chưa cho em xin tí review đi ạ!

thedung

đang dow rồi nhưng bản patch clk ko thể dow đc ,leech link co trang no ko support co trang mai ko thấy đâu,cái bon uploaded sao thế,bạn nào có bản vá vào để dùng clk ko cho mình,ko dow đc cả kể leech ko đc

Chỉnh sửa cuối: