• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[14-SEP]DUNGPHP DESIRE S WWE SENSE 3.5 FOR HD2 [v1.2][Raf 1.9GB]

minhdang125

bản này vẩn còn lổi sọc ngang bác lang thang ơi .bác fix thêm vào để hết giúp với kèm thêm glass theme nhé em thích cái giao diện đó quá thanks bác nhiều nhé

minhdang125

Dùng trình duyệt download bình thường thôi, không dùng leek link nhé
Mình vẫn download được mà
cám ơn bác em tải được rồi cho em hỏi thêm em muốn có cái taskbar giống bản sense của bác thì cài được không và cài như thế nào thanks

titanlys

cho em hỏi bản này dùng bình thường RAM còn khoảng bao nhiêu hả anh?có mượt không hả anh? @@ tình hình là máy nó giựt giựt muốn qua rom khác xem sao nhưng ngại up quá :(

minhdang125

cho em hỏi bản này dùng bình thường RAM còn khoảng bao nhiêu hả anh?có mượt không hả anh? @@ tình hình là máy nó giựt giựt muốn qua rom khác xem sao nhưng ngại up quá :(
ram free khoảng 90m mình mới cài hồi chiều chạy cũng ổn và mượt

forever1080

Bác Langthang có bản Magldr kernels Tytung r12b1 không cho e voi, ulto ko tài nào dow đc, thanks!

langthang262

ram gần 100m làm sao sài lâu dài được chứ mấy bac?
Các bản Ginger Sense port để chạy được trên HD2 đã là thành công lắm rồi bạn ạ vì bạn nên nhớ là các bản Sense mới này đều thiết kế cho các máy Dual Core và 768 Mb Ram trở lên còn HD2 Andoid chỉ nhận 412 Mb RAM thôi.
Nếu muốn chơi game, dùng các ứng dụng nặng thì dùng Non Sense thôi bạn ạ

kakatoi

Các bản Ginger Sense port để chạy được trên HD2 đã là thành công lắm rồi bạn ạ vì bạn nên nhớ là các bản Sense mới này đều thiết kế cho các máy Dual Core và 768 Mb Ram trở lên còn HD2 Andoid chỉ nhận 412 Mb RAM thôi.
Nếu muốn chơi game, dùng các ứng dụng nặng thì dùng Non Sense thôi bạn ạ

E nghĩ HD2 vẫn nhận đủ ram đúng của nó đấy ak. Phần thiếu đi là do hệ thống chiếm dụng, 412Mb còn lại bị mấy ứng dụng nền chiếm kha khá. Trước đây e cứ nghĩ Hd2 chỉ nhận đc hơn 400Mb ram thôi. Nhưng sau dùng galasy S1 cũng thấy nó nhận chỉ 340Mb thôi trừ đi mấy ứng dụng nền thì thôi thóp 170- 180 Mb khi kill all . ram free còn kém Hd2 nhiều cho bản Non sense, Trừ những game cần đồ hoạ cao Hd2 hông chơi được chứ gần như những game mà 2 máy cùng chơi đc thì HD2 đều khởi động nhanh hơn và ít bị văng ra do lương ram yêu cầu tăng thêm khi chơi game hơn cái galasy S1

atulaphan

Bản này thì tôi thấy còn nhiều lỗi nên chưa cài, con bản sense 3 của bác dũng tôi unintall các ứng dụng ko dùng rồi cài mấy games HD do bác phạm quang gioi thiệu và một số phần mềm (gần 50 app) thì ram còn trống khoảng 120MB, dùng fastboot thì nó trống đến gần 180MB, các games HD, nặng vẫn chơi tốt. AE nên unintall các app ko dùng đi.