• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[14-SEP]DUNGPHP DESIRE S WWE SENSE 3.5 FOR HD2 [v1.2][Raf 1.9GB]

toanphung

bác thay kernel tytung mấy vậy, cho cái lin mình down với? lin của bác langthang mình down ko được.
nó nằm ngay bài 1 đó bác, em down bình thường mà. Sau 1 ngày sử dụng thì thấy như vậy. Thay kernel tytung vào thì mọi thứ ổn. Hơi lag 1 tí( chắc tại sense 3.5 hơi nặng), camera bị FC nhưng vẫn sài bình thường. Em bỏ vài cái app mà em không bao giờ dùng đến. Chơi game thì bình thường( mới test sơ sơ game Dungeon hunter thôi). vài lời với các bác

minhdang125

nó nằm ngay bài 1 đó bác, em down bình thường mà. Sau 1 ngày sử dụng thì thấy như vậy. Thay kernel tytung vào thì mọi thứ ổn. Hơi lag 1 tí( chắc tại sense 3.5 hơi nặng), camera bị FC nhưng vẫn sài bình thường. Em bỏ vài cái app mà em không bao giờ dùng đến. Chơi game thì bình thường( mới test sơ sơ game Dungeon hunter thôi). vài lời với các bác
cho mình hỏi bạn bỏ những app nào vậy

titanlys

Vọc đi bác đảm bảo không bao giờ bác muốn quay về với " Cái máng lợn WM " Cũ nữa ! :))
em lại khoái cái giao diện WM6.5 ấy chứ :d dòm nó đã đã mặc dù WM chuối quá :(
em không biết thay kernel như thế nào :( ai biết hướng dẫn giúp em :(.....mà cho em hỏi luôn bản này với bản MIUI của anh langthang262 cái nào mượt hơn ạh? chứ em dùng bản MIUI sau này thấy nó chậm quá so với những bản trước đây :(....em ngại up vì backup quá lâu :(

myGenio

vừa nhảy từ mango về Ăn roi, heheheh, V1,1 sau khi flash có cài thêm gì nữa ko hả bác chủ, để fix lỗi ấy mà.

toanphung

Cài xong là chạy thôi, không phải fix thì đâu, chạy ngon lắm :)
cái camera chưa ngon lắm, muốn chụp hình thì phải chuyển cái cảnh chụp qua bảng trắng thì mới chụo được. Không thì bị lỗi FC. Đang chờ version mới. Hy vọng là sẽ fix hết cái đó.

ngocphuoc

các bác ơi cho mình xin lin để down cái Tytung r12b1 với, lin của bác langthang mình down ko được.

ToraiKnight

Nếu flash Fix Glitches Graphic by haldric có bị lỗi video của Weather giống bản sense 3.0 v6.0 ngoài kia ko?

toanphung

>:) đang hài lòng với bản này. Thấy bác Dũng đang test v1.2. Hy vọng sẽ có sớm.

Bản này xài có vẻ đở lag hơn bản 3.0,nhưng mỗi tội camera k sd đc,hi vọng bác Dung sẽ cho ra lò bản mới ok hơn,waiting....

cdtvgt

không cài được. đến màn hình HTC với hình cô gái là đứng. có bài nào hướng dẫn cách cài đặt chi tiết được không các bác. em đang dùng bản MIUI SENSe. đã WIDE hết nhưng intanl bản này lại bị vậy