• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[18 MAR] Desire HD 1.84.832.2 mới nhất - đã add ngôn ngữ ASIAN, VIỆT

lungtung

cái này hình như ở Hoàn Kiếm và 1 số quận thì nó không báo đựoc thì phải, sang 2 Bà hay Ba Đình thì lai báo ( chưa chắc lắm )

hai

Bác dungphp ơi cho em hỏi làm thế nào xóa cái htc hub và htc like đi tên nó trong system/app là gì vậy.

Chỉnh sửa cuối:

ghone1990

cái này hình như ở Hoàn Kiếm và 1 số quận thì nó không báo đựoc thì phải, sang 2 Bà hay Ba Đình thì lai báo ( chưa chắc lắm )

Hình như là thế.Chỉ thấy báo Ba đình và đống đa.Qua Hoàn Kiếm chỗ đi làm thì hok báo đúng Hoàn kiếm :))

vow_loveyou

bác dunghp cho em hỏi add ngôn ngữ có khó lắm không? em đang dùng bản HD sense cLK Recovery .Nhưng không có tiếng việt. Nếu không khó lắm thì bác dạy em cách ADD ngôn ngữ với. ;;)

toibo

Bác nào đã test bản 1.5 thành công trên Leo512 làm ơn cho mình xin thông số CWM với. Cảm ơn mọi người.

hatnaf

Bản này và VIVO chạy ngon, buồn cái là ko có trên SD (MAGLDR) . Hic :(

khang_bk

Anh Dũng thức muộn thế. Đang test bản Ginger 2.3.3 Sense 3.0. Thấy cũng lạ lạ. ^^

Đợt này vào diễn đàn có vẻ ít sôi nổi hơn trước. Ngủ nào ^^

dungphp

Anh Dũng thức muộn thế. Đang test bản Ginger 2.3.3 Sense 3.0. Thấy cũng lạ lạ. ^^

Đợt này vào diễn đàn có vẻ ít sôi nổi hơn trước. Ngủ nào ^^

Đêm qua tự nhiên khó ngủ, ngồi theo dõi xem bản Imika thế nào ! Download về nhìn đống file có vẻ kg thể boot được :D

bugartiveron

Hình như là thế.Chỉ thấy báo Ba đình và đống đa.Qua Hoàn Kiếm chỗ đi làm thì hok báo đúng Hoàn kiếm :))

Ba Đình, Đống Đa, Cầy Giấy, Hoàn Kiếm, Hai Bà Trưng của em đều báo.Long Biên và máy vùng phụ cận là k có thôi

dungphp

Báo thời tiết nhiều lúc do cả trạm BTS nữa, thiết bị định vị,...

khang_bk

Camera hoạt động bình thường nhé. Bị lỗi một số tính năng ít dùng đến. Nhưng nói chung trong quá trình sử dụng hay bị lỗi vặt. Vẫn chỉ để test chứ chưa ổn định nhé bạn ^^