• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

2 theme Vista cho S60 3rd đây

kakatara

Bảo đảm y chang Vista từ đầu đến đuôi, nhất là Icons và pop up lúc call

DOWNLOAD VERSION WITH BARS

DOWNLOAD VERSION NO BARS

boy_kang_ta

CÁi nào cũng đẹp....mình down hết về rồi mà phải ngồi nửa tiếng đồng hồ để chọn dùng cái nào.....kết cái ultimate đen....kekekek

kakatara

Mình cũng vậy, cài 2 cái vô xong lưỡng lự nửa tiếng hok bít chọn cái nào :)):))

boy_kang_ta

Cóa Cái Nào Đẹp như thế hay là hơn cũng được thì up lên cho anh em thưởng thức nhá.....cố gắng phát huy...Chúc vui...:p

elisphuong

công nhận nó đẹp thiệt, nhưng khi cài vào nó làm máy mình chạy chậm đi 1 chút

angelpooh

đồng ý cả 2 tay, chậm một tí mà đẹp tuyệt vời, thanks các pro,mà bác ơi, bản Blur với bản Normal sao em down về cái thấy ko khác nhau gì hết dzậy, hay là tại lúc em giải nén bản blur, em phải copy vào thẻ cái folder extras luôn à ??

Chỉnh sửa cuối:

boy_kang_ta

Ẹc...Ông kiếm đâu ra mấy cái nice thế này... Chuẩn đấy...đúng là PhOng Cách Vista đích thực...

kakatara

đồng ý cả 2 tay, chậm một tí mà đẹp tuyệt vời, thanks các pro,mà bác ơi, bản Blur với bản Normal sao em down về cái thấy ko khác nhau gì hết dzậy, hay là tại lúc em giải nén bản blur, em phải copy vào thẻ cái folder extras luôn à ??

Mình cũng chưa check 2 bản này, bạn có check thấy gì khác thì báo anh em.
Mấy cái extras là mấy cái thêm vô như thanh bả trong suốt hay logo mạng thui bạn, bạn có thể đọc hướng dẫn trong đó để sử dụng

Ẹc...Ông kiếm đâu ra mấy cái nice thế này... Chuẩn đấy...đúng là PhOng Cách Vista đích thực...

Nếu có thì mình up lên típ :D

angelpooh

nếu như vậy thì ko có gì khác nhau đâu các bác ơi, em test đẹp lắm ,hơn cả nhìn hình đấy, nhưng khi soạn tin nhắn thì hơi bị nhức mắt vì màu chữ và màu nền là 1 :)), thêm 1 điều nữa là cài xong ko tìm thấy chỗ nào remove được luôn, trong mục app.manager ko hề có tên luôn, bó tay