• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

2 theme Vista cho S60 3rd đây

boy_kang_ta

Mấy cái trên link của kakatara vẫn còn sống mà.nhưng mình chỉ thích mỗi cái themes vista black đó thôi nên ko down các cái kia về ^^! . mình chỉ dùng đúng 2 cái .1 là cái đó.2 là cái này nè . cho bạn
http://www.mediafire.com/?4ytto2mixvo
2 cái tâm đắc nhất nên dùng phone nào cũng chỉ dùng đúng 2 cái này .

hugdajkaz

Đẹp mê hồn ;)) thanks. Mà các bạn down cái no bar ấy , khi giải nén ra hình như có cả 2 no bar và with bar hay sao đó

Ntv_79

Không chỉ là 2 theme, mà tác giả còn 1 theme nữa. Các bạn down file .rar ở dưới về giải nén được file .txt ở dưới, mở ra có địa chỉ trang chủ của tác giả, lựa chọn mục VISTA EXPERIENCE. Ở đó có các loại cho N73, N95, N70. Các theme đã cập nhật lên 1.4 (nhìn lịch là bít) và có một số phụ kiện đi kèm (chọn mục EXTRA ý)!

Rất tuyệt vời...

Chỉnh sửa cuối:

thienloi123

Không chỉ là 2 theme, mà tác giả còn 1 theme nữa. Các bạn down file .rar ở dưới về giải nén được file .txt ở dưới, mở ra có địa chỉ trang chủ của tác giả, lựa chọn mục VISTA EXPERIENCE. Ở đó có các loại cho N73, N95, N70. Các theme đã cập nhật lên 1.4 (nhìn lịch là bít) và có một số phụ kiện đi kèm (chọn mục EXTRA ý)!

Rất tuyệt vời...

mục extra làm gì thế

Ntv_79

mục extra làm gì thế

Extra thì có thêm mấy thứ như file .mbm để thay hình khởi động (bàn tay nắm bàn tay) và hình khi tắt máy cho vista hẳn từ lúc khởi động tới lúc tắt:D. (Cái này thì phải tìm hiểu thêm để làm, thay đổi hình ảnh, âm thanh khởi động). Rồi mấy chương trình nhỏ như Restart, Shutdown. Mấy phiên bản cho smartsetting... Bạn vào đó xem thử thì rõ mừ..