• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[21-03-2010] PDAVIET - I8000 WM6.5 ROM (21896.5.0.91) - SB13

Sonblack

Super V.I.P
Ooohhhh! SB14 looks very tasty bit. I can not wait. Master Sonblack, do not make us wait too long.

Hi friend,

Don't worry! Now I'm preparing everything for releasing new ROM

Thank you and regards,

Sonblack

sp4xkp

I'm sorry that so eagerly. I believe that it is precisely i8000 Your Rom`s are the best. I do not know how to do and it is good that someone like you, you have the time and willingness to do that. So thank you for your work \-/.

dinhtuaneib

Hi all,

Tôi đã dùng SB13 nhiều ngày, chạy tốt, RAM trống nhiều, không có vấn đề (nhưng chưa thử chức năng Mas Storage),
ngoài trừ lỗi tiếng Việt của Opera, mà hình như bác Sonblack không quan tâm về Opera.

Mới down SB14 về, cám ơn bác Sonblack.

Sonblack

Super V.I.P
Về Opera các bạn có thể download từ trang chủ của Opera về mà sử dụng. Từ bản SB14 trở đi Opera sẽ không có sẵn trong ROM.
Tôi đã test về tiếng Việt trên Opera, rất chuẩn với những gì nó đang có mà không cần cài thêm bất kỳ font nào. Font tiếng Việt đã được cho sẵn vào ROM rồi mà! :D

binhhdda

@ Sonblack: mình dùng bản ROM nay rất thích, nhưng có lỗi không thể vào Wireless Manager được :( , không biết có cách nào khắc phục được không, nhờ bác giúp!
Thanks!

AnhPheCT

@ Sonblack: mình dùng bản ROM nay rất thích, nhưng có lỗi không thể vào Wireless Manager được :( , không biết có cách nào khắc phục được không, nhờ bác giúp!
Thanks!
Chụp cái hình Comm Manager xem!! Tìm cách chỉ cho!! Thấy mới biết lỗi gì!! ha!

binhhdda

Bấm vào nó có vào được đâu mà chụp :((, bác nào dùng ROM này phát biểu hộ với!

dinhtuaneib

Thanks!

Hi,
Tôi đang dùng bản này chạy rât ổn, vào wireless mananger bình thường mà?