• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[22-06-2012]HD2 Pdaimatejam Rom WP7.5 Tango 7.10.8779.8 v8.1[FULLY UNLOCKED]

lyakhoi

máy active vào mk bình thường down thoải nhé cả nhà, còn chưa at thì chưa thử

bugartiveron

Cái đó cũng tùy thôi. Ngày trước mình cũng cài thẳng từ MAGLDR như bạn mà không qua WM6.5 mà vẫn vào bình thường, nhưng sau khi cài lại thì mấy lần cũng không thể vào... Vấn đề này chính tác giả cũng đề nghị phải úp lại WM6.5 rồi mới cài WP7. Còn cái Radio 5.51 đó thì bản này tích hợp sẵn luôn rồi đó.

Bản này mình dùng từ hôm qua đến giờ, khá ổn, sau khi fix pin thì tầm 1 ngày lại tìm về với sạc...:p
nếu k về WM6.5 rất dẽ lỗi camera em đã bị lỗi này nhiều lần do lười về 6.5.thỉnh thoảng lại bị lỗi vặt nữa.tốt nhất là về WM6.5 cho nó lành.10p thôi mà

nếu k về WM6.5 rất dẽ lỗi camera em đã bị lỗi này nhiều lần do lười về 6.5.thỉnh thoảng lại bị lỗi vặt nữa.tốt nhất là về WM6.5 cho nó lành.10p thôi mà
Đúng vậy, tác giả khuyên úp về WM6.5 thì cũng phải có lý do của nó. Nhưng chỉ cần úp lại WM6.5 một lần duy nhất thôi, sau này máy đang chạy WP7 mà muốn úp bản WP7 khác thì không cần úp lại WM6.5 nữa mà vào MAGLDR úp thẳng WP7 luôn.

bugartiveron

Đúng vậy, tác giả khuyên úp về WM6.5 thì cũng phải có lý do của nó. Nhưng chỉ cần úp lại WM6.5 một lần duy nhất thôi, sau này máy đang chạy WP7 mà muốn úp bản WP7 khác thì không cần úp lại WM6.5 nữa mà vào MAGLDR úp thẳng WP7 luôn.
Theo em nghĩ nguyên nhân chủ yếu khi ta phải up lại WM là do khi cài Adnroid chúng ta có thể đã task29 và làm mất 1 phần driver của nó nên thỉnh thoảng 1 vài tính năng k chạy.còn một số bác k về WM mà vẫn úp mà chạy bình thường là do trước kia chưa task29 vao giờ.đây là theo kinh nghiệm của em nếu k phải các bác chém nhẹ tay.

Theo em nghĩ nguyên nhân chủ yếu khi ta phải up lại WM là do khi cài Adnroid chúng ta có thể đã task29 và làm mất 1 phần driver của nó nên thỉnh thoảng 1 vài tính năng k chạy.còn một số bác k về WM mà vẫn úp mà chạy bình thường là do trước kia chưa task29 vao giờ.đây là theo kinh nghiệm của em nếu k phải các bác chém nhẹ tay.
Chắc là vậy vì cùng họ MS mà...:D

lyakhoi

có thể, vì mình chưa task29 bao giờ :)
các bác cho hỏi cái kindle lưu được bao nhiêu truyện (tối đa) thì không bị brick, em copy nhiều thì bị còn ít thì không sao

nhanCLC

sao thẻ nhớ mình bị unlock khi quay về android!!!giờ làm sao đây các bác?hix

nhanCLC

cho mình hỏi cách cài ứng dụng vào máy được không?có topic nao hướng dẫn sử dụng win phone 7 trên hd2 cho người mới ko?thannks!!!

tranthuthanh

Trải nghiệm WP7 trên HD2 ngày đầu nhưng phải thừa nhận một điều là cài app game rất lâu game 20M phải mất gần 20p