• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[22-06-2012]HD2 Pdaimatejam Rom WP7.5 Tango 7.10.8779.8 v8.1[FULLY UNLOCKED]

quangeuro

hồi trước bấm nút gọi là ra camera. bây h nó không ra cái gì luôn vậy bác

0913100606

Cảm nhận của mình là bản 7.3 ổn hơn những bản khác. Dùng bản 7.9 mình lại hay bị restar máy, bản 7.3 thì chưa bao giờ gặp.

tienden

Cảm nhận của mình là bản 7.3 ổn hơn những bản khác. Dùng bản 7.9 mình lại hay bị restar máy, bản 7.3 thì chưa bao giờ gặp.

đúng, mình xài rất nhiều bản và bây giờ đang dừng với bản này

bluestar7589

các đường link trên post 1 mình không donwnload được,nó toàn báo
Phishing Site Blocked
Phishing is a fraudulent attempt to get you to provide
personal information under false pretenses.
chủ thread có link nào khác không post cho anh em với. Thanks anh nhiều

minhtuanvnvn

các bác cho mình hỏi khi đồng bộ contact từ gmail qua. Nó chỉ co thông tin tên mà thấy co số dt.

lehoanglongvn

Cho mình hỏi là WP7 trên HD2 giờ có cách nào tắt cảm biến xoay màn hình ko ???
Mấy tháng trước mình có cài WP7 nhưng ko dugnf được windows phone manager để copy truyện vào kindle. Hiện giờ có cách nào để copy truyện vào kindle nhanh nhất vậy ???
Làm cách nào để kiểm tra thẻ nhớ mình là class mấy, class mấy thì cài WP7 ngon nhất :D

bluestar7589

bản này đã unclock và jailbreak hoàn toàn rồi phải không các anh, có bị MS khoá từ xa ko

mori90

Mở IE hay bị đóng lại force close .Có cách nào để fix không nhỉ ?ROM nào cũng bị hết

bản này đã unclock và jailbreak hoàn toàn rồi phải không các anh, có bị MS khoá từ xa ko
Đã JB và Unlock rồi, nhưng muốn vào Market hay XBox thì bạn phải có code thì mới vào được nhé. Bạn cũng không sợ MS khóa nữa đâu.

Mở IE hay bị đóng lại force close .Có cách nào để fix không nhỉ ?ROM nào cũng bị hết
IE xài ầm ầm, WP7 đâu có lỗi FC như Android đâu bạn????:-?

Bản V7.9 có 3 bản thì down bản nào vậy bạn Dũng nhỉ?
Có 3 gói ngôn ngữ (chi tiết ở bài đầu ý), theo mình dùng bản 1 là hay nhất.

các bác cho mình hỏi active window live thế nào vậy
Bạn vào Game, chọn Join hay vào Settings/Find my phone thì nó sẽ bắt nhập code để Active nhé.

Hình như chưa có thể nhấn phím gọi vô đc ứng dụng phone hả bác
Có đó, ở Search my key trong Settings bạn chọn phím Call (gọi màu xanh) là phím Search, sau đó bạn vào Extra settings chọn phím Search là Phone là okie.

lethanh231

Bạn vào Game, chọn Join hay vào Settings/Find my phone thì nó sẽ bắt nhập code để Active nhé.

Có đó, ở Search my key trong Settings bạn chọn phím Call (gọi màu xanh) là phím Search, sau đó bạn vào Extra settings chọn phím Search là Phone là okie.

ủa bác trong extra settings phím Search vào đâu thấy tùy chọn nào là Phone đâu bác, chỉ thấy:back,home,volume up, volime dơn,search lock,focus down,focus,power ahf bác

ủa bác trong extra settings phím Search vào đâu thấy tùy chọn nào là Phone đâu bác, chỉ thấy:back,home,volume up, volime dơn,search lock,focus down,focus,power ahf bác
Sorry, mình nhầm, bạn vào Extra settings chọn phím Call là phím Search, sau đó mới vào Search my key chọn là Phone nhé.

lethanh231

ok bác đã làm đc , mình đã cài htc hub 2.50 của bác, cũng đã cài Phôt enhancer, love,sound enhancer .mấy cái phần mềm htc có phải sẽ đc nằm trong htc hub ko bác? tại vào htc hub , phần app ko thấy j hết.
Mà vào marketplace vào htc apps bị lỗi error code :805a0194 vô ko đc bác

BÁC CÓ LINK MẤY PHẦN MỀM HTC KO BÁC

ok bác đã làm đc , mình đã cài htc hub 2.50 của bác, cũng đã cài Phôt enhancer, love,sound enhancer .mấy cái phần mềm htc có phải sẽ đc nằm trong htc hub ko bác? tại vào htc hub , phần app ko thấy j hết.
Mà vào marketplace vào htc apps bị lỗi error code :805a0194 vô ko đc bác

BÁC CÓ LINK MẤY PHẦN MỀM HTC KO BÁC
Các ứng dụng của HTC là riêng biệt nhau nhé bạn. Còn về lỗi Market thì bạn khởi động lại máy rồi vào lại là được.