• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[22-06-2012]HD2 Pdaimatejam Rom WP7.5 Tango 7.10.8779.8 v8.1[FULLY UNLOCKED]

duyprince

các bác ơi. cho e hỏi là e đang sử dụng bản Pdaimatejam 7.3. lâu lâu e vào ứng dụng cái nó đứng máy là vậy các bác.
các bác cho e hỏi là hiện tại thì bản nào ổn định nhất ah. em cám ơn các bác.

các bác ơi. cho e hỏi là e đang sử dụng bản Pdaimatejam 7.3. lâu lâu e vào ứng dụng cái nó đứng máy là vậy các bác.
các bác cho e hỏi là hiện tại thì bản nào ổn định nhất ah. em cám ơn các bác.
Trong các bản của Pdaimatejam thì bản v7.3 là ổn định nhất rồi. Lỗi của máy bạn chắc do sử dụng lâu nên rom bị lỗi, bạn HardReset (Settings/About phone/Reset my phone) nhé.

lethanh231

Cho mình hỏi gà cái .
Mới cài vào thì thấy title xboxlive màu xanh ở ngoài màn hình, khi mình đăng nhập tìa khoản live thì title đó đổi thành games, và vào chỉ thấy game thôi không thấy tên xbox live hay avatar , mà sao mấy bản v.8 mình không thấy phần thiết lập nút search thành phone đc.
Với muốn search bằng bing (chụp mã code) làm cách nào vậy bác

quanhs

Sao máy e nó cứ bắt active nhỉ, không thể nào đăng nhập được tài khoản live

quanhs

Sao máy e nó cứ bắt active nhỉ, không thể nào đăng nhập được tài khoản live

ranmoi

Với muốn search bằng bing (chụp mã code) làm cách nào vậy bác

Muốn search bằng bing thì bác bấm nút call (màu xanh), muốn chụp mã code thì bấm vào hình con mắt sau khi bấm nút call

virgo219

bác Dũng cho mình hỏi là bản Pda này bên XDA có kèm theo file Sounds fix.cab,mà mình thì không biết cài file .cab này trên WP7 sao,nhờ bác giúp dùm ạ!!!Cảm ơn bác nhiều ạ.^.^

bác Dũng cho mình hỏi là bản Pda này bên XDA có kèm theo file Sounds fix.cab,mà mình thì không biết cài file .cab này trên WP7 sao,nhờ bác giúp dùm ạ!!!Cảm ơn bác nhiều ạ.^.^
Bạn cài đặt file .cab bằng WP7 Update Cab Sender, bạn vui lòng tham khảo tại đây nhé.

virgo219

bác cho mình hỏi câu cuối là sao v8 có 3 bản vậy,dow một trong các bản hả bác,nếu vậy thì nên dow bản nào vậy bác...mong bác giúp đỡ lần nữa ạ!!!Cảm ơn bác lần nữa vậy...=]=]

bác cho mình hỏi câu cuối là sao v8 có 3 bản vậy,dow một trong các bản hả bác,nếu vậy thì nên dow bản nào vậy bác...mong bác giúp đỡ lần nữa ạ!!!Cảm ơn bác lần nữa vậy...=]=]
Bản v8.0 có 3 bản tương ứng với 3 gói ngôn ngữ mà mình đã viết trên bài đầu ý và nên dùng bản 1 vì nó ít ngôn ngữ hơn.

phihong5000

EM VÀO XIN ĐƯỢC CODE ĐỂ ĐĂNG NHẬP VÀO MARKETPLACE RỒI NHƯNG KHI CHỌN CÀI PHẦN MỀM THÌ NÓ BÁO LÀ KHÔNG ĐÚNG QUỐC GIA??????
EM PHẢI LÀM SAO ĐỂ CÀI ĐƯỢC TRÊN MARKETPLACE ĐÂY???????? MONG MỌI NGƯỜI GIÚP ĐỠ

Chú ý không được viết chữ in hoa toàn bài viết nhé. Cảm ơn.

Last edited by a moderator:
EM VÀO XIN ĐƯỢC CODE ĐỂ ĐĂNG NHẬP VÀO MARKETPLACE RỒI NHƯNG KHI CHỌN CÀI PHẦN MỀM THÌ NÓ BÁO LÀ KHÔNG ĐÚNG QUỐC GIA??????
EM PHẢI LÀM SAO ĐỂ CÀI ĐƯỢC TRÊN MARKETPLACE ĐÂY???????? MONG MỌI NGƯỜI GIÚP ĐỠ
Ngày xưa mình vẫn cài trên Market Place bình thường, giờ chắc nó có hỗ trợ VN rồi nên phải chọn đúng quốc gia mới cho cài đặt. Giờ không dùng WP7 nên không biết có đúng như vậy không nữa. Bạn xem kỹ xem nó có yêu cầu gì không nhé.

tuinepa

Nhiều chức năng khi vô bị thoát ra là sao vậy chủ topic ơi? mình up thành công nhưng máy báo bộ nhớ đầy, mình chưa gắn thẻ nhớ vào máy! Hướng dẫn giúp mình nhé, thanks!

agurayuko1

minh dang thua 1 code Active winphone7
ai can thi sms: 01669024320 hoac YH: gunnerlove9x
minh sent cho nhe"
Sory vi ol = bb

myGenio

nếu bạn kinh doanh thì ko đúng chỗ, còn nếu muốn chia xẻ thì cứ post lên ai cần thì ng ta thank bạn, vì ActiveCode lấy dễ thôi mà, với lại đã có bạn posted publiccode rồi ai dùng cũng dc.

daoviethai_78

Mình cài bản này, cuộc gọi đến rung có 2 cái, bạn nào biết cách làm nó rung nhiều hơn ko
Thanks

Last edited by a moderator:
Mình cài bản này, cuộc gọi đến rung có 2 cái, bạn nào biết cách làm nó rung nhiều hơn ko
Thanks
Mặc định của WP7 là vậy mà, muốn rung liên hồi thì bạn cài cái này vào máy, sau đó chạy và kích hoạt chế độ rung liên tục nhé.