• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[22-06-2012]HD2 Pdaimatejam Rom WP7.5 Tango 7.10.8779.8 v8.1[FULLY UNLOCKED]

daoviethai_78

Mặc định của WP7 là vậy mà, muốn rung liên hồi thì bạn cài cái này vào máy, sau đó chạy và kích hoạt chế độ rung liên tục nhé.

Thanks bác nhiều
công nhận lần đầu được xài wp7 với HD2 quá phế
bản này mới cài tối qua, đang test mọi thứ Ok trừ vụ hao pin
lao ngoài hơi rè...chụp ảnh tạm được

daoviethai_78

à, bạn cho hỏi làm sao biết app nào đang chạy và kill đi cho đỡ nặng
làm sao thoát hẳn 1 chương trình ngoài nút back
có cách nào mở máy ko cần dùng phím đỏ ko, cho hạn chế và đỡ hỏng ấy mà

à, bạn cho hỏi làm sao biết app nào đang chạy và kill đi cho đỡ nặng
làm sao thoát hẳn 1 chương trình ngoài nút back
có cách nào mở máy ko cần dùng phím đỏ ko, cho hạn chế và đỡ hỏng ấy mà
Với WP7 thì khi bạn nhấn Back thì ứng dụng sẽ thoát hẳn ngoại trừ một số ứng dụng hệ thống không thể tắt. Để gán phím thì bạn có thể sử dụng Search key (trong System) và ExtraSettings nhé.

teen9xlovely

sao bản ROM mình nó ko nhận thẻ nhớ thành bộ nhớ trong nhỷ, mình chỉ thấy có 15.98MB bộ nhớ, out of space :(

maximum

hix loi storage card not working ko lam viec mac du da format co bac nao bi vay ko chia se kinh nghiem voi

sry vi dang dung dien thoai

tomhanks

Cho em hỏi chút. Máy của em cài từ Adroid đến Wp7 hễ cứ vào 3g là lại bị treo máy. xài adroid để chế độ air plant mới chơi game đc còn không là bị treo. Có phải hư flash không ạ. Mong các anh em giúp đỡ :(!!

daoviethai_78

Ai test thử 8,1 chưa cho em xin tí ý kiến về pin , loa cuộc gọi và nghe nhạc ra sao ( em rất hay nghe nhạc mà các bản. Trước chán quá ) .cho em ý kiến nhá. .thank các bác trước
ko thay đổi nhiều lắm
nghe gọi ok, nghe nhạc bị rè nếu mở quá to
nói chung lên wp7.5 để trải nghiệm thôi chứ dùng ko tiện, ko yêu được

myGenio

mình thì lại thấy dùng đáng yêu hơn bất kể hdh nào đó, ănroi ko cho mình quay video HD mà mình thì cần nó nhiều.

mình thì lại thấy dùng đáng yêu hơn bất kể hdh nào đó, ănroi ko cho mình quay video HD mà mình thì cần nó nhiều.
"Quay lén" mà cũng cần HD sao bạn...:)) Mình thấy WP7 dễ dùng, ổn định và mượt, chuẩn bị có bản WP7.8 rồi đó.

drbadboy

bản mới nhất 8.1 ăn pin kinh quá

đt còn 60-70% pin.k biết có dính ct chay ngầm nào k.sáng ra thấy mất nguồn hix hix

drbadboy

bản mới nhất 8.1 ăn pin kinh quá

đt còn 60-70% pin.k biết có dính ct chay ngầm nào k.sáng ra thấy mất nguồn hix hix

myGenio

"Quay lén" mà cũng cần HD sao bạn...:)) Mình thấy WP7 dễ dùng, ổn định và mượt, chuẩn bị có bản WP7.8 rồi đó.

chính vì quay "Lén" thì càng cần HD vì nó rõ ràng đến từng chân tơ kẽ tóc khi review trên PC. cũng đang chờ 7.8

Devil211

có bác nào cài được soft key thay thế cho phím back trên HD2 chưa, hướng dẫn em với

Hồi trước e có cài 1 rom nào đấy có phần mềm là Extra Setting, có thể thay thế đc đây. Bh e tìm mãi mà cũng ko có :(

tom0013

Các bạn giúp mình với mình cài tới đoạn này (các bạn xem hình nhé)nó cứ báo installing apps rất lâu khoảng 20 phút mới vào được win bạn nào có cao kiến gì chỉ mình với nhé
Hình đây

mình cũng bị như vậy nè mà còn nặng hơn nữa, đợi nãy giờ hơn 1h rồi mà chưa vô đc nữa. bác nào biết chỉ dùm với. thanks nhiều

bugartiveron

mình cũng bị như vậy nè mà còn nặng hơn nữa, đợi nãy giờ hơn 1h rồi mà chưa vô đc nữa. bác nào biết chỉ dùm với. thanks nhiều
mình thì chỉ bị 5-10p là ok thôi bạn ak.bạn kiểm tra lại hết các bước xem đã làm đúng chửa.hoạc có thẻ dow lại bản rom xem sao.