• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

3D.Arts.DSS.Screensaver.v1.00.S60

jimmyvn88

3D.Arts.DSS.Screensaver.v1.00.S60​

3D.Arts.DSS.Screensaver là Ứng dụng dùng thay thế màn hình chờ cho điện thoại với rất nhiều data đẹp,trước đây Huy_pt đã post bài tương tự với tên là "3D_Text Screensaver" nhưng đó chỉ là 1 phần chức năng của Phần mềm DSS này thui nên nay mình post lại cho các bạn thưởng thức nhé.cái này mình dùng tứ lâu lắm rồi nhưng thấy các bạn quan tâm nên post

Mã:
[URL="http://www.box.net/shared/3prsjyxz21"]Download[/URL]

Chỉnh sửa cuối:

laocai_city

wo!wo! đẹp quá:D màn hình chờ này N7610 có dùng đc ko anh ơi? em chưa bao giờ đc dùng màn hình chờ cho N7610 anh tư vấn giúp em tí:D thanks anh nhìu nha=D>

ngonchancai

3D.Arts.DSS.Screensaver.v1.00.S60​

3D.Arts.DSS.Screensaver là Ứng dụng dùng thay thế màn hình chờ cho điện thoại với rất nhiều data đẹp,trước đây Huy_pt đã post bài tương tự với tên là "3D_Text Screensaver" nhưng đó chỉ là 1 phần chức năng của Phần mềm DSS này thui nên nay mình post lại cho các bạn thưởng thức nhé.cái này mình dùng tứ lâu lắm rồi nhưng thấy các bạn quan tâm nên post

mình đã test 3 ngày trên n72, phải nói là rất đẹp.thanks jimmyvn88 nhìu nha.Và xin có một số ý kiến nha ;;)
- hơi ít Screensaver (có thêm vài cái nữa thì hay wa :D)
- 3D text ko gõ dc tiếng việt có dấu (hình như không dc quá 9 ký tự thì fai)
- khi chạy PM này thì không dùng dc theme động (ko dùng đồng thời dc)
- và lâu lâu nó mất tác dung :( (cái này ko hiểu dc lý do).