• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

3D.Arts.DSS.Screensaver.v1.00.S60

lucky_luong

mình đã test 3 ngày trên n72, phải nói là rất đẹp.thanks jimmyvn88 nhìu nha.Và xin có một số ý kiến nha ;;)
- hơi ít Screensaver (có thêm vài cái nữa thì hay wa :D)
- 3D text ko gõ dc tiếng việt có dấu (hình như không dc quá 9 ký tự thì fai)
- khi chạy PM này thì không dùng dc theme động (ko dùng đồng thời dc)
- và lâu lâu nó mất tác dung :( (cái này ko hiểu dc lý do).

Nếu như bạn test 3 ngày trên N72 bạn thấy nó hao Pin nhiều không vậy. Vì mình có sử dụng vài chương trình khác thì thấy hao Pin quá chỉ khoảng 1 ngày. Thông thường máy mình nghe gọi khoảng 4 ngày. còn nghe nhạc và nghe gọi thì khoảng 2 ngày.

tristant_Hong

ban ơi mình cài vô sao ngay phần nền chờ mình không thể thay đổi chữ " 3dtext" bằng một cái khác hả??? còn mấy tấm ảnh trên ma bạn post lên lấy ở đâu ?? sao không như của bạn ???

tristant_Hong

với lại ngay chỗ cài đặt nền chờ thì mình thấy nó báo là chưa cài nền chờ là sao??? mình down đầy đủ phần tập tin mà bạn đã up mà ???

tristant_Hong

cũng thế thôi bạn ah!!! mình đã remove và cài lại roài nhưng phần cài đặt nền chờ chỉ có dòng "3DTEXT" ah!! ngoài ra ko còn gì hết !! bị sao vậy???

jimmyvn88

cũng thế thôi bạn ah!!! mình đã remove và cài lại roài nhưng phần cài đặt nền chờ chỉ có dòng "3DTEXT" ah!! ngoài ra ko còn gì hết !! bị sao vậy???
Bạn dùng đúng bản của mình ko đó. Mình dùng bt nè có tới 6screensaver đó. Lúc cài bạn kéo sang phải để chọn server nhé

kakalot29307

sao 6680 của mình chỉ xài được screen text thôi nhỉ, còn lại đều không xài được

jimmyvn88

sao thế nhỉ,mình dùng bth mà, bạn vào E/system/apps/dss/server rồi bấm vào các file.app xem chạy đc ko nhé

Đã sửa lại link, file sis trực tiếp đó

kakalot29307

sao thế nhỉ,mình dùng bth mà, bạn vào E/system/apps/dss/server rồi bấm vào các file.app xem chạy đc ko nhé

Đã sửa lại link, file sis trực tiếp đó

hic .chạy không được mới đau chứ nó chỉ nháy 1 cái trắng nhắt rồi thôi

ngonchancai

mình cũng đang dùng bt nè, nhưng công nhận là có đôi lúc "chạy không được mới đau chứ nó chỉ nháy 1 cái trắng nhắt rồi thôi" :D

tristant_Hong

cũng kô được ngay chỗ cài đặt nền chờ máy mình chỉ có thấy mỗi hàng 3dtext ah!!1 ngoài ra đâu còn gì đâu???